വി​മാ​നം ടേ​ക്ക് ഓ​ഫ് ചെയ്തു; ബം​ഗ​ളൂ​രു വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ കു​ടു​ങ്ങി ആ​റ് യാ​ത്രി​ക​ർ

ബം​ഗ​ളൂ​രു: നി​ശ്ചി​ത സ​മ​യ​ത്തി​ന് 10 മി​നി​റ്റ് മു​മ്പ് വി​മാ​നം ടേ​ക്ക് ഓ​ഫ് ചെ​യ്ത​തോ​ടെ ബം​ഗ​ളൂ​രു വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ കു​ടു​ങ്ങി ആ​റ് യാ​ത്രി​ക​ർ.

ഇ​ൻ​ഡി​ഗോ വി​മാ​ന​ക​മ്പ​നി​യു​ടെ ബം​ഗ​ളൂ​രു – മം​ഗ​ളൂ​രു വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​നാ​യി ശ​നി​യാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് ടി​ക്ക​റ്റെ​ടു​ത്ത യാ​ത്രി​ക​രെ​യാ​ണ് വി​മാ​നം “മ​റ​ന്ന​ത്’. ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് 2:55-ന് ​പു​റ​പ്പെ​ടേ​ണ്ടി​യി​രു​ന്ന വി​മാ​നം 10 മി​നി​റ്റ് നേ​ര​ത്തെ പ​റ​ന്ന​തോ​ടെ​യാ​ണ് യാ​ത്രി​ക​ർ പെ​ട്ടു​പോ​യ​ത്.

ബോ​ർ​ഡിം​ഗ് പാ​സ് എ​ടു​ത്ത ര​ണ്ട് യാ​ത്രി​ക​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​രാ​ണ് വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ ക​യ​റാ​ൻ സാ​ധി​ക്കാ​തെ വി​ഷ​മി​ച്ച​ത്. ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള ക​ണ​ക്ഷ​ൻ വി​മാ​നം പി​ടി​ക്കാ​നു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ര​ണ്ട് യാ​ത്രി​ക​ർ​ക്ക് ഈ ​വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ ക​യ​റാ​നും സാ​ധി​ച്ചി​ല്ല.

Leave A Reply