ബിജിഎംഐ നിർമ്മാതാക്കളായ ക്രാഫ്റ്റൺ പുതിയ സ്ട്രാറ്റജി മൊബൈൽ ഗെയിം ഡിഫൻസ് ഡെർബി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

 

ബാറ്റിൽ ഗ്രൗണ്ട് മൊബൈൽ ഇന്ത്യ (ബിജിഎംഐ ) നിർമ്മാതാക്കളായ ക്രാഫ്റ്റൺ ഇന്ത്യയിൽ ഡിഫൻസ് ഡെർബി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന ഒരു പുതിയ ഗെയിം ശീർഷകം ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഗൂഗിൾ പ്ലേ, ആപ്പിൾ ആപ്പ് സ്റ്റോർ, സാംസങ് ഗാലക്‌സി സ്റ്റോർ എന്നിവയിൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇപ്പോൾ സൗജന്യമായി പ്ലേ ചെയ്യാവുന്ന ശീർഷകം ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാമെങ്കിലും മെയ് മുതൽ ഗെയിം “നേരത്തെ ആക്‌സസിന്” ലഭ്യമാണ്. ക്രാഫ്റ്റന്റെ സ്വതന്ത്ര സ്റ്റുഡിയോ റൈസിംഗ് വിംഗ്സ് ആണ് ഗെയിം സൃഷ്ടിച്ചത്.

ബിജിഎംഐ -യുടെ ബാറ്റിൽ റോയൽ-സ്റ്റൈൽ ഗെയിംപ്ലേയിൽ നിന്ന് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ ടവർ ഡിഫൻസ് വിഭാഗത്തിലെ ഒരു “സ്ട്രാറ്റജി ഗെയിം” ആണ് ഡിഫൻസ് ഡെർബി. പ്രത്യേക പ്രതീകങ്ങളുള്ള ശക്തമായ ഒരു ഡെക്ക് സൃഷ്ടിച്ച് ശത്രുവിന്റെ ഗോപുരം നശിപ്പിക്കുക എന്നതാണ് പ്രാഥമിക ലക്ഷ്യം. കളിക്കാർ പരസ്പരം പോരടിക്കുന്ന (പിവിപി) കോർ ഡെർബി മോഡ് ഉൾപ്പെടെ, ഡിഫൻസ് ഡെർബി വ്യത്യസ്ത ഗെയിം മോഡുകൾ നൽകുന്നുവെന്ന് ക്രാഫ്റ്റൺ വിശദീകരിക്കുന്നു.

Leave A Reply