നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ വിവരങ്ങൾ ഓൺലൈനിൽ ലഭ്യമാണോ എന്ന് ഗൂഗിൾ ഇപ്പോൾ നിങ്ങളെ അറിയിക്കും

 

ഉപയോക്തൃ സ്വകാര്യതയും പരിരക്ഷയും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള നീക്കത്തിൽ, ഗൂഗിൾ അതിന്റെ തിരയൽ ഫലങ്ങളിൽ നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ വിവരങ്ങൾ നിയന്ത്രിക്കുന്ന രീതിയിൽ വിപ്ലവം സൃഷ്ടിക്കുന്നു. ടെക് ഭീമൻ ഒരു പുതിയ ഫീച്ചർ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, അത് നിങ്ങളുടെ കോൺടാക്റ്റ് വിശദാംശങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നതും നീക്കം ചെയ്യുന്നതും ഒരു ആശ്വാസം നൽകുന്നതാണ്. കൂടുതൽ മടുപ്പിക്കുന്ന തിരയലുകളും സ്വമേധയാലുള്ള അഭ്യർത്ഥനകളും ഇല്ല!

സെപ്തംബറിൽ, ഗൂഗിൾ അതിന്റെ “നിങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഫലങ്ങൾ” എന്ന ഡാഷ്‌ബോർഡ് മൊബൈലിലും വെബ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലും അവതരിപ്പിച്ചു. ഇപ്പോൾ, ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റിനൊപ്പം, ഈ ഡാഷ്‌ബോർഡ് കൂടുതൽ ശക്തമാകുന്നു. നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ വിവരങ്ങൾ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നതിന് തിരയലുകൾ നടത്തേണ്ട ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു. നിങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ നൽകിക്കഴിഞ്ഞാൽ, ഡാഷ്‌ബോർഡ് സ്വയമേവ വെബിൽ തിരയുന്നു, പൊരുത്തങ്ങൾ അടങ്ങിയ വെബ്‌സൈറ്റുകൾ നിങ്ങൾക്ക് അവതരിപ്പിക്കുന്നു. തുടർന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ഓരോ വെബ്‌പേജും അവലോകനം ചെയ്യാനും നിങ്ങളുടെ വിവരങ്ങൾ നീക്കംചെയ്യാൻ അനായാസമായി അഭ്യർത്ഥിക്കാനും കഴിയും.

Leave A Reply