റെഡ്മി 12 സീരീസ് പ്രതീക്ഷകൾ കവിയുന്നു, ലോഞ്ച് ദിവസം 300,000 യൂണിറ്റുകൾ വിറ്റു

ഷവോമി ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ റെഡ്മി 12 സീരീസ്, ലോഞ്ച് ചെയ്ത ആദ്യ ദിവസം തന്നെ 300,000 യൂണിറ്റുകൾ വിറ്റഴിച്ച് ശ്രദ്ധേയമായ നാഴികക്കല്ല് കൈവരിച്ചു. ഈ ശ്രേണിയിൽ രണ്ട് ഉപകരണങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്നു – റെഡ്മി 12 5 ജി, റെഡ്മി 12 – ഇവ രണ്ടും മിഡ് റേഞ്ച് വാങ്ങുന്നവർ നന്നായി സ്വീകരിച്ചു.

റെഡ്മി 12 സീരീസ് ഒരു പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ അനുഭവം നൽകുന്നു, മുൻനിര ഗ്രേഡ് ക്രിസ്റ്റൽ ഗ്ലാസ് ബാക്ക് ഡിസൈനും അസാധാരണമായ പ്രകടനവും സത്യസന്ധവും താങ്ങാനാവുന്നതുമായ വിലയിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, വിപണിയിൽ ഒരു പുതിയ നിലവാരം സ്ഥാപിക്കുന്നു.

Snapdragon 4 Gen 2 5G പ്രൊസസർ ഘടിപ്പിച്ച ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണാണിത് എന്നതാണ് റെഡ്മി 12 5G യുടെ ഹൈലൈറ്റ്. ഈ പ്രോസസർ ഒരു മുൻനിര-നിലയിലുള്ള 4nm ആർക്കിടെക്ചർ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, വേഗതയേറിയ കണക്റ്റിവിറ്റി പ്രാപ്തമാക്കുകയും 5G കഴിവുകളുടെ മുഴുവൻ സാധ്യതകളും അൺലോക്ക് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

Redmi 12 4G, Redmi 12 5G എന്നിവ ഇപ്പോൾ ആകർഷകമായ ഓഫറുകളോടെ ആകർഷകമായ വിലകളിൽ ലഭ്യമാണ്. റെഡ്മി 12 4ജിയുടെ 4 ജിബി 128 ജിബി വേരിയന്റിന് 8,999 രൂപയും 6 ജിബി 128 ജിബി വേരിയന്റിന് 10,499 രൂപയുമാണ് വില. Mi.com, Flipkart.com, Mi Home, Mi Studio, അംഗീകൃത റീട്ടെയിൽ പങ്കാളികൾ എന്നിവയിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഈ ഡീലുകൾ നേടാം.

Leave A Reply