ഇന്ത്യ വെസ്റ്റ്ഇൻഡീസ് രണ്ടാം ടി20 ഇന്ന് നടക്കും

ഓപ്പണിംഗ് ഏറ്റുമുട്ടലിൽ ടീം ഇന്ത്യയെ നാല് റൺസിന് തോൽപ്പിച്ചതിന് ശേഷം, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ഇപ്പോൾ അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുടെ ടി 20 അന്താരാഷ്ട്ര പരമ്പരയിലെ രണ്ടാമത്തെ ഏഷ്യൻ വമ്പന്മാരെ 2023 ഓഗസ്റ്റ് 6 ഞായറാഴ്ച ഗയാനയിലെ പ്രൊവിഡൻസ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നേരിടുന്നു. ആക്ഷൻ യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് ഓഫ് അമേരിക്കയിലെ (യുഎസ്എ) ഫ്ലോറിഡയിലെ ലോഡർഹില്ലിലേക്ക് മാറുന്നതിന് മുമ്പ് മൂന്നാമത്തെ ഗെയിമും ഓഗസ്റ്റ് 8 ന് അതേ വേദിയിൽ നടക്കും.

പരമ്പര ഓപ്പണറിനെക്കുറിച്ച് വിശദമായി പറയുമ്പോൾ, ആതിഥേയ ടീം ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യുകയും ബോർഡിൽ 149/6 എന്ന മാന്യമായ സ്‌കോർ രേഖപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റർ, നിക്കോളാസ് പൂരൻ, ക്യാപ്റ്റൻ റോവ്മാൻ പവൽ എന്നിവർ യഥാക്രമം 41, 48 റൺസ് നേടി, അവർ തങ്ങളുടെ ടീമിനെ 145-ന് മുകളിൽ എത്തിച്ചു. എന്നാൽ മറുപടി ബാറ്റിംഗിൽ ഇന്ത്യ താളം കണ്ടെത്താൻ വിഷമിച്ചു

ഓപ്പണർമാരായ ഇഷാൻ കിഷനും ശുഭ്മാൻ ഗില്ലും ഒറ്റ അക്ക സ്കോറുകൾ നേടിയപ്പോൾ സൂര്യകുമാർ യാദവ് 21 റൺസ് നേടി. അരങ്ങേറ്റക്കാരൻ തിലക് വർമ്മ 22 പന്തിൽ 39 റൺസ് നേടിയെങ്കിലും വിനോദസഞ്ചാരികൾ 145/9 എന്ന നിലയിൽ അവസാനിച്ചതിനാൽ അത് മതിയായില്ല

Leave A Reply