വെ​ള്ള​ച്ചാ​ട്ട​ത്തി​ൽ വീ​ണ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ മ​രി​ച്ചു

ഇ​ടു​ക്കി: വെ​ള്ള​ച്ചാ​ട്ട​ത്തി​ൽ വീ​ണ് രണ്ട് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾക്ക് ദാരുണാന്ത്യം. നെ​ടു​ങ്ക​ണ്ട​ത്ത് തൂ​വ​ൽ വെള്ളച്ചാട്ടത്തിൽ വീണ് നെ​ടു​ങ്ക​ണ്ടം താ​ന്നി​മൂ​ട് സ്വ​ദേ​ശി സെ​ബി​ൻ സ​ജി(19), പാ​മ്പാ​ടും പാ​റ കു​രി​ശു​മ​ല സ്വ​ദേ​ശി അ​നി​ല ര​വീ​ന്ദ്ര​ൻ(16) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.

അ​നി​ല ക​ല്ലാ​ർ ഗ​വ​ൺ​മെ​ന്‍റ് ഹ​യ​ർ സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി സ്കൂ​ളി​ലെ പ്ല​സ് വ​ൺ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി​യും സെ​ബി​ൻ ഡി​ഗ്രി ര​ണ്ടാം വ​ർ​ഷ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യു​മാ​ണ്.

ഇ​രു​വ​രേ​യും ശ​നി​യാ​ഴ്ച വെ​ള്ള​ച്ചാ​ട്ട​ത്തി​ൽ വീ​ണ് കാ​ണാ​താ​യി​രു​ന്നു. കാ​ൽ​വ​ഴു​തി അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ​പ്പെ​ട്ട​താ​കാം എ​ന്നാ​ണ് പ്രാ​ഥ​മി​ക നി​ഗ​മ​നം. ശ​നി​യാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് ശേ​ഷ​മാ​ണ് ഇ​രു​വ​രും തൂ​വ​ൽ വെ​ള്ള​ച്ചാ​ട്ടം കാ​ണാ​നാ​യി എ​ത്തി​യ​ത്. വൈ​കു​ന്നേ​ര​മാ​യി​ട്ടും പെ​ൺ​കു​ട്ടി തി​രി​കെ എ​ത്താ​തി​രു​ന്ന​തി​നാ​ൽ ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ നെ​ടു​ങ്ക​ണ്ടം പൊ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

 

Leave A Reply