യുഎസിലെ വളർന്നുവരുന്ന ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾക്ക് രോഹിത് ശർമ്മ കാലിഫോർണിയയിൽ ക്രിക്കറ്റ് അക്കാദമി ആരംഭിച്ചു.

 

ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകരുള്ള ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരിൽ ഒരാളാണ്. ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല, വിദേശത്തും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഗംഭീരമായ സ്‌ട്രോക്കുകൾക്ക് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ ആരാധകർ സ്റ്റേഡിയത്തിലേക്ക് ഒഴുകുമ്പോൾ ഇന്ത്യൻ നായകന് വലിയ ആരാധകരുണ്ട്. യുഎസിലെ കാലിഫോർണിയയിൽ ക്രിൻസിങ്കിംഗ്ഡം എന്ന പേരിൽ ക്രിക്കറ്റ് അക്കാദമി ആരംഭിച്ചതോടെ 36-കാരൻ മൈതാനത്തിന് പുറത്ത് ഒരു പുതിയ യാത്രയിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു.

ക്രിക്കിംഗ്ഡം ഇന്ത്യയിൽ നന്നായി വ്യാപിക്കുകയും ക്രമേണ രാജ്യത്തിന് പുറത്തേക്കും വ്യാപിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്. യു‌എസ്‌എയിലെ വളർന്നുവരുന്ന നിരവധി ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾക്ക് ഉയർന്ന തലത്തിൽ കളിക്കാനുള്ള അവരുടെ സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിക്കാൻ അക്കാദമി ചിറകുകൾ നൽകും. അടുത്തിടെ, മേജർ ലീഗ് ക്രിക്കറ്റിന്റെ (എം‌എൽ‌സി) ഉദ്ഘാടന സീസണിന്റെ വിജയകരമായ ആതിഥേയത്തിലൂടെ രാഷ്ട്രം ക്രിക്കറ്റിനോടുള്ള അവരുടെ സ്നേഹം ലോകത്തെ മുഴുവൻ അറിയിച്ചു.

Leave A Reply