അനിരുദ്ധും ശിവകാർത്തികേയനും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന എആർ മുരുകദോസ് ചിത്രത്തിൽ മൃണാൽ താക്കൂർ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കു൦

 

മുൻ റിപ്പോർട്ടുകളിലൊന്നിൽ, സംവിധായകൻ എആർ മുരുകദോസ് ശിവകാർത്തികേയനുമായി ഒരു പ്രോജക്റ്റ് ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു. പേരിട്ടിട്ടില്ലാത്ത ചിത്രത്തിൽ മൃണാൾ താക്കൂറിനെ നായികയായി പരിഗണിക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു.പുതിയ ഒരു റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, സീതാ രാമം നടി സിനിമയുടെ ഭാഗമാകാൻ സമ്മതിച്ചുവെന്ന് ഇപ്പോൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

വാസ്തവത്തിൽ, അവർ ഒരാഴ്ചയ്ക്കുള്ളിൽ ഔദ്യോഗികമായി ബോർഡിൽ വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. അവരുടെ നിലവിലുള്ള അസൈൻമെന്റുകൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ടീം കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു. ഏറെ കൊട്ടിഘോഷിച്ച പദ്ധതി ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

ഈ വർഷം അയാളൻ റിലീസിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ഇപ്പോൾ രാജ്കുമാർ പെരിയസാമിയുടെ എസ് കെ 21 എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണ തിരക്കിലാണ്. കമൽഹാസൻ നിർമ്മിക്കുന്ന പേരിടാത്ത ചിത്രത്തിൽ സായ് പല്ലവി ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. താരത്തിന്റെ അവസാന ചിത്രമായ മാവീരൻ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവെച്ചത്.

മുരുഗദോസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ശിവയുടെ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി അനിരുദ്ധിനെ സംഗീതസംവിധായകനായി തിരഞ്ഞെടുത്തേക്കുമെന്ന് വാർത്തകളുണ്ടായിരുന്നു. അതും സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. അഭിനേതാക്കളെയും അണിയറപ്രവർത്തകരെയും കുറിച്ചുള്ള ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം ഈ വർഷം അവസാനം ഉണ്ടായേക്കും. പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇതിനകം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, ശിവയുടെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ ചിത്രങ്ങളിലൊന്നായാണ് ചിത്രം വിലയിരുത്തപ്പെടുന്നത്.

രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, സീതാരാമന് ഇന്ന് ഒരു വർഷം തികയുന്നു; ഈ ചിത്രം മൃണാളിനെ രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള സിനിമാപ്രേമികൾക്കിടയിൽ ഒരു വീട്ടുപേരാക്കി. നാനി, വിജയ് ദേവരകൊണ്ട എന്നിവർക്കൊപ്പമുള്ള ഒരു ചിത്രത്തിലാണ് നടി അടുത്തിടെ കരാർ ഒപ്പിട്ടത്.

അതേസമയം, 2014-ലും 2020-ലും പുറത്തിറങ്ങിയ കത്തി, ദർബാർ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം മുരുകദോസും അനിരുദ്ധും ഒന്നിക്കുന്ന മൂന്നാമത്തെ ചിത്രമാണിത്. ഡോണിന് ശേഷം ശിവയുടെയും അനിരുദ്ധിന്റെയും ഹിറ്റ് കോമ്പിനേഷൻ കൂടിയാണിത്.

Leave A Reply