സന്താനത്തിന്റ കിക്ക് റിലീസിനൊരുങ്ങുന്നു

ഒരാഴ്ച മുമ്പ് പുറത്തിറങ്ങിയ ഡിഡി റിട്ടേൺസിന്റെ അപ്രതീക്ഷിത വിജയത്തിലാണ് സന്താനം. പ്രേം ആനന്ദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഹൊറർ-കോമഡി ചിത്രമാണ് ദിലുക്ക് ദുഡ്ഡു ഫ്രാഞ്ചൈസിയിലെ മൂന്നാം ഭാഗം. കുറഞ്ഞ ദൈർഘ്യം, കുറച്ച് അഭിനേതാക്കൾ തമ്മിലുള്ള രസതന്ത്രം, അവസാന പകുതിയിലെ ചില രസകരമായ എപ്പിസോഡുകൾ എന്നിവ ചിത്രത്തെ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കാൻ സഹായിച്ച ചില കാരണങ്ങളാണ്.

സുർഭി, ഫെഫ്‌സി വിജയൻ, രാജേന്ദ്രൻ, ടൈഗർ തങ്കദുരൈ, പ്രദീപ് റാവത്ത്, മസൂം ശങ്കർ, മുനിഷ്കാന്ത്, മാരൻ തുടങ്ങിയവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു, ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്ക് ശേഷം സീ 5-ൽ സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങും. പദ്ധതിയുടെ വിജയോത്സവം കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടന്നു.

സന്താനം അഭിനയിച്ച കിക്കിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഇപ്പോൾ ഡിഡി റിട്ടേൺസിന്റെ പ്രകടനത്തിൽ സന്തോഷിക്കുകയും അവരുടെ റിലീസ് പ്ലാനുകൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ തീരുമാനിക്കുകയും ചെയ്തു. കോമിക് ചിത്രം ഈ മാസം തിയറ്ററുകളിലെത്തുമെന്ന് അവർ അറിയിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, അവർ ഇതുവരെ കൃത്യമായ റിലീസ് തീയതി പൂട്ടിയിട്ടില്ല.

കന്നഡ സംവിധായകൻ പ്രശാന്ത് രാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ താന്യ ഹോപ്പാണ് നായിക. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ഈ വർഷം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങിയിരുന്നു. തമ്ബി രാമയ്യ, ബ്രഹ്മാനന്ദം, രാഗിണി ദ്വിവേദി തുടങ്ങിയവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പ്രോജക്ടിൽ അർജുൻ ജന്യ സംഗീതം പകർന്നിരിക്കുന്നു.

 

Leave A Reply