രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ ടോബി : ട്രെയ്‌ലർ കാണാം

ഓഗസ്റ്റ് 4 ന് വൈകുന്നേരം, കന്നഡ നടനും ചലച്ചിത്ര സംവിധായകനുമായി രാജ് ബി ഷെട്ടി തന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ടോബിയുടെ ട്രെയിലർ അവതരിപ്പിച്ചു. ചിത്രം ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള മാസ് ചിത്രമാണെന്നും ട്രെയിലറും അതാണ് കാണിക്കുന്നതെന്നും രാജ് നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇത് നമ്മോട് പറയുന്നത് എന്തെന്നാൽ, ആഖ്യാനം നിരവധി വർഷങ്ങളായി നടക്കുന്നു, ഈ സമയത്ത്, ടോബി ഒരു സാധാരണ കുടുംബക്കാരനിൽ നിന്ന് പ്രതികാരം ചെയ്യുന്ന ഒരു വിനാശകരമായ ശക്തിയിലേക്ക് പോകുന്നു. തല നിറയെ മുടിയുള്ള രാജിന്റെ ഇളയ ഭാവം, ഗോപാൽകൃഷ്ണ ദേശ്പാണ്ഡെ അവതരിപ്പിച്ച സുഹൃത്തുമായുള്ള ടോബിയുടെ ബന്ധം, സംയുക്ത ഹോർണാട് അവതരിപ്പിച്ച ഭാര്യ, ചൈത്ര ജെ ആചാര് അവതരിപ്പിച്ച മകൾ എന്നിവയെല്ലാം വേറിട്ടുനിൽക്കുന്നു.

 

 

കെവിഎൻ പ്രൊഡക്ഷൻസ് ഓഗസ്റ്റ് 25ന് കന്നഡയിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ടോബി സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ബേസിൽ എഎൽ ചാലക്കലാണ്. ടി കെ ദയാനന്ദിന്റെ ഒരു കഥയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അത് രാജ് വീണ്ടും എഴുതിയതാണ്, അതിന് കൂടുതൽ ചലച്ചിത്രവും വാണിജ്യപരവുമായ രസം നൽകുന്നു. ഒരു റിവഞ്ച് ഡ്രാമ എന്ന് രാജ് വിശേഷിപ്പിച്ച ഈ സിനിമ സമീപകാലത്തെ ചില അസുഖകരമായ അനുഭവങ്ങളോടുള്ള പ്രതികരണമാണ്. രാജിന്റെ എല്ലാ സിനിമകൾക്കും സംഗീതം നൽകിയ മിഥുൻ മുകുന്ദനാണ് ടോബിയുടെ സംഗീതം, പ്രവീൺ ശ്രിയാൻ ഛായാഗ്രഹണവും പ്രതീക് ഷെട്ടി എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിക്കുന്നു.

Leave A Reply