പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരന് സ്‌ക്രിപ്റ്റ് നന്നായി മനസിലാക്കാനും അത് മനഃപാഠമാക്കാനുമുള്ള അസാധാരണമായ കഴിവുണ്ടെന്ന് മുരളി ഗോപി

മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി 2019-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘ലൂസിഫർ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ ‘എൽ2: എമ്പുരാൻ’, മലയാള സിനിമയിൽ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിനും ക്യാപ്റ്റൻ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനാണ്, തിരക്കഥയ്ക്കായി മുരളി ഗോപിയുമായി അദ്ദേഹം കൈകോർക്കുന്നു.

അടുത്തിടെ ഒരു മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് മുരളി ഗോപി പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനുമായുള്ള ഇടയ്ക്കിടെ സഹകരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ ചിന്തകൾ പങ്കുവെച്ചത്. ഒരു തിരക്കഥാകൃത്ത് എന്ന നിലയിൽ തന്റെ തിരക്കഥയിൽ സങ്കീർണ്ണമായ വിശദാംശങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്താൻ താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ തിരക്കഥകൾ മനഃപാഠമാക്കുന്ന ഒരാളാണെന്നും മുരളി ഗോപി പറഞ്ഞു. പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരന് സ്‌ക്രിപ്റ്റ് നന്നായി മനസിലാക്കാനും അത് മനഃപാഠമാക്കാനുമുള്ള അസാധാരണമായ കഴിവുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി. ചിത്രീകരണത്തിന് മുമ്പ് തന്നെ തിരക്കഥയെക്കുറിച്ച് തനിക്ക് വ്യക്തമായ ധാരണയുണ്ടെന്ന് പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ഉറപ്പുനൽകുന്നുണ്ടെന്ന് മുരളി ഗോപി പറയുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ മികച്ച ധാരണയ്ക്കായി തിരക്കഥയെക്കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നു, തുടർന്ന് ഷോട്ട് ഡിവിഷനിലേക്കും മറ്റ് വശങ്ങളിലേക്കും നീങ്ങുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ തന്റെ സൃഷ്ടികളെ സൂക്ഷ്മമായി സമീപിക്കുന്ന ഒരു സംവിധായകൻ എന്നും മുരളി ഗോപി വിശേഷിപ്പിച്ചു. “അദ്ദേഹം വളരെ പഠനമുള്ള ഒരു ചലച്ചിത്ര സംവിധായകനാണ് ,” മുരളി ഗോപി അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply