ക​ല​ക്ട​റേ​റ്റ്​ സ്​​ഫോ​ട​ന​ക്കേ​സി​ലെ വി​ചാ​ര​ണ ജി​ല്ല പ്രി​ൻ​സി​പ്പ​ൽ സെ​ഷ​ൻ​സ് കോ​ട​തി​യി​ൽ ആ​ഗ​സ്റ്റ് ഏ​ഴു​മു​ത​ൽ ആ​രം​ഭി​ക്കും

കൊ​ല്ലം: ക​ല​ക്ട​റേ​റ്റ്​ സ്​​ഫോ​ട​ന​ക്കേ​സി​ലെ വി​ചാ​ര​ണ ജി​ല്ല പ്രി​ൻ​സി​പ്പ​ൽ സെ​ഷ​ൻ​സ് കോ​ട​തി​യി​ൽ ആ​ഗ​സ്റ്റ് ഏ​ഴു​മു​ത​ൽ ആ​രം​ഭി​ക്കും. മ​ധു​ര സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളും ബേ​സ് മൂ​വ്മെ​ന്റ്​ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രു​മാ​യ അ​ബ്ബാ​സ് അ​ലി (32), ദാ​വൂ​ദ് സു​ലൈ​മാ​ൻ (27), ക​രിം രാ​ജ (27), ഷം​സു​ദ്ദീ​ൻ (28) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ൾ. ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ 86 സാ​ക്ഷി​ക​ളെ വി​സ്ത​രി​ക്കും. 161 രേ​ഖ​ക​ളും 26 തൊ​ണ്ടി​മു​ത​ലു​ക​ളും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ണ്​ കു​റ്റ​പ​ത്രം ത​യാ​റാ​ക്കി​യ​ത്.

2016 ജൂ​ൺ 15നാ​യി​രു​ന്നു ക​ല​ക്​​ട​റേ​റ്റ്​ വ​ള​പ്പി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന തൊ​ഴി​ൽ വ​കു​പ്പി​ന്റെ ഉ​പ​യോ​ഗ​ശൂ​ന്യ​മാ​യ ജീ​പ്പി​ൽ പ്ര​തി​ക​ൾ ബോം​ബ് വെ​ച്ച​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ന്​ ഒ​രാ​ഴ്ച മു​മ്പ് ക​രിം​രാ​ജ എ​ത്തി ക​ല​ക്ട​റേ​റ്റി​ന്റെ​യും കോ​ട​തി​യു​ടെ​യും ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും പ​ക​ർ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളു​മാ​യി മ​ധു​ര​യി​ലെ​ത്തി മ​റ്റ് നാ​ലു​പേ​രു​മാ​യി ചേ​ർ​ന്ന് സ്​​ഫോ​ട​നം ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. സ്​​ഫോ​ട​നം ന​ട​ന്ന ദി​വ​സം രാ​വി​ലെ തെ​ങ്കാ​ശി​യി​ൽ​നി​ന്ന് കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ബ​സി​ൽ ക​രിം​രാ​ജ ബോം​ബു​മാ​യി കൊ​ല്ല​ത്തെ​ത്തി. ഇ​യാ​ൾ ത​നി​ച്ചാ​ണ് ജീ​പ്പി​ൽ ബോം​ബ് വെ​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണ്​ പൊ​ലീ​സ്​ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്. എ​ന്നാ​ൽ കേ​ര​ള പൊ​ലീ​സ്​ വ്യാ​പ​ക തെ​ര​ച്ചി​ൽ ന​ട​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും പ്ര​തി​ക​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞി​രു​ന്നി​ല്ല.

വെ​ല്ലൂ​ർ സ്​​ഫോ​ട​ന​ക്കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നി​ടെ എ​ൻ.​ഐ.​എ സം​ഘം പ്ര​തി​ക​ളെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. സ്​​ഫോ​ട​ക വ​സ്തു ജീ​പ്പി​ൽ വെ​ച്ച ശ​ഷം ക​രിം​രാ​ജ തി​രി​കെ ബ​സ്​​സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​ലേ​ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്ത ഓ​ട്ടോ​യു​ടെ ഡ്രൈ​വ​ർ, സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പ​രി​ക്കേ​റ്റ​വ​ർ, ഈ ​സ​മ​യം ക​ല​ക്ട​റേ​റ്റ് വ​ള​പ്പി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​വ​ർ, അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രാ​ണ് കേ​സി​ലെ സാ​ക്ഷി​ക​ൾ. ആ​ന്ധ്ര​യി​ലെ ക​ട​പ്പ ജ​യി​ലി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന പ്ര​തി​ക​ളെ വി​ചാ​ര​ണ അ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് മു​മ്പ്​ പ്ര​ത്യേ​ക സു​ര​ക്ഷ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ജ​യി​ലി​ലേ​ക്ക്​ മാ​റ്റും.

പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്കാ​യി സ്വ​ന്തം അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ​മാ​സം കേ​സ്​ പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച​പ്പോ​ൾ കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​യി​രു​ന്നു. നേ​ര​ത്തെ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​ൻ ഇ​ല്ലാ​തി​രു​ന്നാ​ൽ കോ​ട​തി നി​ർ​ദേ​ശ പ്ര​കാ​രം അ​ഡ്വ. നീ​രാ​വി​ൽ എ​സ്. അ​നി​ൽ​കു​മാ​റി​നെ​യാ​ണ്​ ലീ​ഗ​ൽ സ​ർ​വി​സ​സ് അ​തോ​റി​റ്റി നി​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന് വേ​ണ്ടി പ​ബ്ലി​ക് പ്രോ​സി​ക്യൂ​ട്ട​ർ ബി. ​സേ​തു​നാ​ഥ്​ ഹാ​ജ​രാ​കും.

Leave A Reply