കി​ള്ളി​പ്പാ​ല​ത്ത് ആ​ക്രി​ക്ക​ട​യി​ൽ തീ​പി​ടി​ത്തം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കി​ള്ളി​പ്പാ​ല​ത്ത് ആ​ക്രി​ക്ക​ട​യി​ൽ തീ​പി​ടി​ത്തം. ബ​ണ്ട് റോ​ഡി​ന് സ​മീ​പ​ത്തു​ള്ള ല​ക്ഷ്മി ഏ​ജ​ൻ​സീ​സ് എ​ന്ന ആ​ക്രി​ക്ക​ട​യു​ടെ വ​ലി​യ ഗോ​ഡൗ​ണി​ലാ​ണ് വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച വൈ​കീ​ട്ട് 6.30ഓ​ടെ തീ​പി​ടി​ത്ത​മു​ണ്ടാ​യ​ത്. ഷോ​ർ​ട്ട് സ​ർ​ക്യൂ​ട്ടെ​ന്നാ​ണ് പ്രാ​ഥ​മി​ക നി​ഗ​മ​നം. തീ​പ​ട​രു​ന്ന​ത് ക​ണ്ട സ​മീ​പ​വാ​സി​ക​ളാ​ണ് ആ​ദ്യം ക​ട​യു​ട​മ​യെ​യും തു​ട​ർ​ന്ന് ഫ​യ​ർ​ഫോ​ഴ്സി​നെ​യും വി​വ​ര​മ​റി​യി​ച്ച​ത്. പ്ര​ദേ​ശ​ത്തെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ ആ​ക്രി ഗോ​ഡൗ​ക​ളി​ലൊ​ന്നാ​ണി​ത്. ഇ​തി​ൽ മു​ഴു​വ​നാ​യി തീ​പ​ട​രാ​ത്ത​ത്​ ര​ക്ഷ​യാ​യി. അ​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ സ​മീ​പ​ത്തെ വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്കും വ്യാ​പി​ക്കു​മാ​യി​രു​ന്നു.

ഗോ​ഡൗ​ണി​ൽ കൂ​ടു​ത​ലും പേ​പ്പ​റും കാ​ർ​ഡ് ബോ​ർ​ഡു​ക​ളു​മാ​യ​തി​നാ​ൽ തീ ​അ​തി​വേ​ഗം പ​ട​ർ​ന്നു. ചാ​ക്ക​യി​ൽ​നി​ന്നും ചെ​ങ്ക​ൽ​ചൂ​ള​യി​ൽ​നി​ന്നും ഫ​യ​ർ​ഫോ​ഴ്സ് എ​ത്തി തീ ​കെ​ടു​ത്തി. ഇ​ടു​ങ്ങി​യ റോ​ഡി​ലൂ​ടെ ഫ​യ​ർ​ഫോ​ഴ്സ് വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ​ കൊ​ണ്ടു​വ​രാ​ൻ പ്ര​യാ​സ​പ്പെ​ട്ടു. പൊ​ലീ​സ് ഇ​തു​വ​ഴി​യു​ള്ള ഗ​താ​ഗ​തം നി​യ​ന്ത്രി​ച്ചാ​ണ് ഫ​യ​ർ​ഫോ​ഴ്സ് വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ക​ട​ത്തി​വി​ട്ട​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ആ​ള​പാ​യ​മി​ല്ല. തീ​പി​ടി​ച്ച​പ്പോ​ൾ അ​വി​ടെ ര​ണ്ട് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. അ​ഞ്ച് യൂ​നി​റ്റ് ഫ​യ​ർ​ഫോ​ഴ്സ് സം​ഘ​മാ​ണ്​ തീ ​കെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

നാ​ലു​വ​ർ​ഷ​ത്തോ​ള​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന സ്ഥാ​പ​ന​മാ​ണി​ത്. ശേ​ഖ​രി​ക്കു​ന്ന കാ​ർ​ഡ് ബോ​ർ​ഡു​ക​ളും പേ​പ്പ​റു​ക​ളും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ വ​സ്തു​ക്ക​ൾ ക​ട​യി​ൽ സൂ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന പ​തി​വു​ണ്ട്. മ​തി​യാ​യ സു​ര​ക്ഷാ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ പാ​ലി​ക്കാ​തെ​യാ​ണ് ഇ​വ സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ പ​റ​യു​ന്നു. അ​ഞ്ച് ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യെ​ന്നാ​ണ് പ്രാ​ഥ​മി​ക നി​ഗ​മ​നം.

Leave A Reply