അർജുൻ ദാസ്, ദുഷാര വിജയൻ ചിത്രം അനീതിയിലെ പുതിയ ഗാനം റിലീസ് ചെയ്തു

അർജുൻ ദാസിന്റെയും ദുഷാര വിജയന്റെയും നേതൃത്വത്തിലുള്ള അനീതി എന്ന ചിത്രം ജൂലൈ 21ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തി . അങ്ങാടിത്തെരു, കാവ്യ തലൈവൻ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ വസന്തബാലനാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സിനിമയിലെ  ഗാന൦   റിലീസ് ചെയ്തു.

 

 

വസന്തബാലന്റെ സാധാരണ സഹകാരിയായ ജിവി പ്രകാശാണ് അനീതിയുടെ സംഗീതം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്, ആൽബത്തിനായി നാല് ഗാനങ്ങൾ രചിച്ചിട്ടുണ്ട്. നാ മുത്തുകുമാറിനോടുള്ള ആദരസൂചകമായി, അന്തരിച്ച ഗാനരചയിതാവിന്റെ കവിതയിലെ വരികൾ സംവിധായകൻ ഒരു ഗാനത്തിൽ ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്. ലവ് ട്രാക്ക് എന്ന് പറയപ്പെടുന്ന ഈ ഗാനത്തിന് ശബ്ദം നൽകിയിരിക്കുന്നത് സംഗീത സംവിധായകനാണ്.

വനിതാ വിജയകുമാർ, ഭരണി, സുരേഷ് ചക്രവർത്തി, പുഗൾ, അറന്തങ്കി നിഷ, കാളി വെങ്കട്ട്, സാറ, അർജുൻ ചിദംബരം, സുബ്രഹ്മണ്യം ശിവ, ജെ സതീഷ് കുമാർ, ടി ശിവ എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

അനീതി നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് സംവിധായകൻ വസന്തബാലൻ, എം കൃഷ്ണ കുമാർ, മുരുകൻ ജ്ഞാനവേൽ, വരദരാജൻ മാണിക്കം എന്നിവർ അവരുടെ പുതിയ ബാനറായ അർബൻ ബോയ്‌സ് സ്റ്റുഡിയോസിന് കീഴിൽ.

Leave A Reply