ദുൽഖർ സൽമാന്റെ ‘കിംഗ് ഓഫ് കൊത്ത ‘ : പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന  ചിത്രം ‘കിംഗ് ഓഫ് കൊത്ത ‘യുടെ ആദ്യ ടീസർ ബുധനാഴ്ച (ജൂൺ 28) വൈകുന്നേരം ലോഞ്ച് ചെയ്തു. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ എല്ലാ ശരിയായ കാരണങ്ങളാലും പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ ജോഷിയുടെ മകനും നവാഗതനുമായ അഭിലാഷ് ജോഷിയാണ് കിംഗ് ഓഫ് കൊത്ത സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ് ഫെയിം അഭിലാഷ് എൻ ചന്ദ്രൻ തിരക്കഥയെഴുതിയ ഇത് വ്യത്യസ്ത കാലക്രമത്തിൽ വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന ഒരു ഗ്യാങ്സ്റ്റർ നാടകമാണ്.

ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയാണ് ചിത്രത്തിൽ ദുൽഖറിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത്. സർപ്പറ്റ പറമ്പായി ഫെയിം ഷബീർ കല്ലറക്കൽ, ചെമ്പൻ വിനോദ് ജോസ്, നൈല ഉഷ, ശാന്തി കൃഷ്ണ, പ്രസന്ന, ഗോകുൽ സുരേഷ്, സുധി കോപ്പ, അനിഖ സുരേന്ദ്രൻ തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

ഇരുധി സുട്ര്, ഓ മൈ കടവുലേ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധേയയായ റിതിക സിംഗ് ഒരു പ്രത്യേക നൃത്ത നമ്പരിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. വേഫെറർ ഫിലിംസിന്റെയും സീ സ്റ്റുഡിയോസിന്റെയും പിന്തുണയോടെ, കിംഗ് ഓഫ് കോത, മലയാളം, ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ഓഗസ്റ്റിൽ ഓണം റിലീസിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്

Leave A Reply