മെൽബണിലെ ഇന്ത്യൻ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിൽ ഡൈവേഴ്‌സിറ്റി ഇൻ സിനിമാ അവാർഡിന് മൃണാൾ താക്കൂറിന് അർഹയായി

 

മെൽബണിൽ നടക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിൽ നടി മൃണാൾ താക്കൂറിനെ ഡൈവേഴ്‌സിറ്റി ഇൻ സിനിമാ അവാർഡ് നൽകി ആദരിക്കും. ഓഗസ്റ്റ് 11ന് നടക്കുന്ന വാർഷിക ഗാല അവാർഡ് നൈറ്റിൽ അവാർഡ് നൽകും.

മെൽബണിലെ ഇന്ത്യൻ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിൽ ഡൈവേഴ്‌സിറ്റി ഇൻ സിനിമ അവാർഡ് ലഭിച്ചതിൽ ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു, വിനയാന്വിതനാണ്. ഭാഷകൾക്കും സംസ്‌കാരങ്ങൾക്കും അതീതമായ കഥപറച്ചിലിന്റെ ശക്തിയിലുള്ള എന്റെ വിശ്വാസത്തെ ഈ അംഗീകാരം വീണ്ടും ഉറപ്പിക്കുന്നു,” മൃണാൽ പറഞ്ഞു.

ആർ ബാൽക്കി സംവിധാനം ചെയ്ത ലസ്റ്റ് സ്റ്റോറീസ് 2 ന്റെ ഒരു സെഗ്‌മെന്റിലാണ് മൃണാൾ അടുത്തിടെ അഭിനയിച്ചത്. വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയെ നായകനാക്കി വിഡി 13 എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഒരു തെലുങ്ക് ചിത്രമാണ് വരാനിരിക്കുന്നത്. സീതാ രാമം (2022), വരാനിരിക്കുന്ന ഹായ് നാനി എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷം മൃണാൾ നാനിക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന മൂന്നാമത്തെ തെലുങ്ക് ചിത്രമാണിത്. മേഡ് ഇൻ ഹെവൻ സീസൺ 2ൽ വധുമാരിൽ ഒരാളായും അവർ എത്തും.

Leave A Reply