ബോളിവുഡ് ചിത്രം ഘൂമറിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസ് ചെയ്തു

 

സയാമി ഖേറും അഭിഷേക് ബച്ചനും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആർ ബാൽക്കിയുടെ ഘൂമറിന്റെ ട്രെയിലർ വെള്ളിയാഴ്ച അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു. ഒരു ബാറ്റ്സ്മാനായ അനീനയുടെ (സയാമി) വലത് കൈ നഷ്ടപ്പെട്ട ശേഷം അവർ എങ്ങനെ കായികരംഗത്തേക്ക് തിരിച്ചുവരുന്നു എന്നതിന്റെ കഥയാണ് ചിത്രം പറയുന്നത്. സയാമി, അഭിഷേക് എന്നിവരെ കൂടാതെ ഷബാന ആസ്മി, അംഗദ് ബേദി എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

 

 

മറ്റൊരാൾക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റതിനെത്തുടർന്ന് ഇടത് കൈകൊണ്ട് രണ്ട് ഒളിമ്പിക് സ്വർണം നേടിയ ഹംഗേറിയൻ വലംകൈയൻ ഷൂട്ടർ കരോലി തകാക്കിന്റെ കഥയാണ് ഘൂമർ പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഓഗസ്റ്റ് 11 മുതൽ 20 വരെ നടക്കുന്ന 14-ാമത് ഇന്ത്യൻ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് മെൽബണിൽ ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കും . വിശാൽ സിൻഹ ഛായാഗ്രഹണം നിർവഹിക്കുന്ന ഘൂമറിന്റെ സാങ്കേതിക സംഘം, അമിത് ത്രിവേദി സംഗീതം നൽകുന്നു. ആഗസ്റ്റ് 18 ന് ഇത് ഇന്ത്യയിൽ തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

Leave A Reply