വിഷ്ണു വിശാൽ ലാൽ സലാമിന്റെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കി

വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ലാൽ സലാമിന്റെ ഭാഗങ്ങൾ വിഷ്ണു വിശാൽ പൂർത്തിയാക്കി, ശനിയാഴ്ച ഇക്കാര്യം അറിയിച്ച് നടൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തി. ഐശ്വര്യ രജനികാന്ത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ വിക്രാന്തിനൊപ്പമാണ് വിഷ്ണു നായകനായി എത്തുന്നത്.

വിഷ്ണു വിശാലിന്റെ ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ നിർമ്മാതാക്കൾ അടുത്തിടെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു, അതിൽ നടൻ തിരുനാവുക്കരശു എന്ന ക്രിക്കറ്റ് താരമായി അഭിനയിക്കുന്നു. വിഷ്ണു വിശാൽ, വിക്രാന്ത് എന്നിവരെ കൂടാതെ മൊയ്തീൻ ഭായ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന രജനികാന്തും ചിത്രത്തിൽ അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. ലാൽ സലാമിന് ലൈക്ക പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ പിന്തുണയുണ്ട്, എആർ റഹ്മാൻ സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നു, ഐശ്വര്യയുമായുള്ള തന്റെ ആദ്യ സഹകരണം അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു. രാഷ്ട്രീയ പ്രസക്തിയുള്ള ഒരു സ്പോർട്സ് ബേസ്ഡ് ഡ്രാമയായാണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത്.

വിഷ്ണു രംഗസാമിയുടെ ഛായാഗ്രഹണവും പ്രവീൺ ബാസ്‌കറിന്റെ എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് പദ്ധതിയിടുന്നത്.

Leave A Reply