ചന്ദ്രമുഖി 2 ലെ കങ്കണ റണാവത്തിൻറ്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു

നടി കങ്കണ റണാവത്ത് തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന തമിഴ് ചിത്രമായ ചന്ദ്രമുഖി 2 ന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ ശനിയാഴ്ച സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തിറക്കി. സെപ്റ്റംബറിൽ വിനായക ചതുർത്ഥിക്ക് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

പി വാസു സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രം ലൈക പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ പിന്തുണയോടെയാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, 2021 തലൈവിക്ക് ശേഷം നടന്റെ തമിഴ് സിനിമയിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവാണ് ഇത്. ചന്ദ്രമുഖി 2ൽ രാഘവ ലോറൻസും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

ചന്ദ്രമുഖി 2ൽ വടിവേലു, രാധിക ശരത്കുമാർ, മഹിമ നമ്പ്യാർ, ലക്ഷ്മി മേനോൻ, രവി മരിയ, ശ്രുഷ്‌തി ഡാങ്കെ എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു. ആർ ഡി രാജശേഖർ ഛായാഗ്രഹണവും ലെവെലിൻ ഗോൺസാൽവേസ് എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത് എം എം കീരവാണിയാണ്.

മണിച്ചിത്രത്താഴ് (1997) എന്ന മലയാള സിനിമയുടെ നേരിട്ടുള്ള റീമേക്ക് ആയിരുന്നു ചന്ദ്രമുഖി. ഒറിജിനലിന്റെ കഥയുടെ തുടർച്ചയാണോ തുടർഭാഗം എന്ന് നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതുവരെ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല. രജനികാന്ത്, പ്രഭു, ജ്യോതിക, നയൻതാര, വടിവേലു എന്നിവരാണ് ചന്ദ്രമുഖിയിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്.

Leave A Reply