സംവിധായകൻ പാ രഞ്ജിത്ത് തങ്കാലന്റെ മാളവികയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തുവിട്ടു

പ്രധാനമായും മലയാളം, തമിഴ് സിനിമകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന മാളവിക മോഹനൻ ഇന്നലെ തന്റെ ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചു. 2013-ൽ ഒരു മലയാള സിനിമയിലൂടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നടി പതുക്കെ തനിക്കായി ഒരു ഇടം നേടി. അവർ പെട്ടെന്ന് അംഗീകാരം നേടുകയും അവളുടെ കഴിവ് തെളിയിക്കുകയും ചെയ്തു. ‘ബിയോണ്ട് ദ ക്ലൗഡ്‌സ്’, ‘മാസ്റ്റർ’ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ നിരൂപക പ്രശംസ നേടിയ പ്രകടനം അവർ കാഴ്ചവച്ചു. പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ സംവിധായകൻ പാ രഞ്ജിത്ത് തങ്കാലന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് ഇറക്കി.

ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ പാ രഞ്ജിത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം ‘തങ്കാലൻ’ സമീപകാലത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഹൈപ്പ നേടിയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. മാളവിക മോഹനനാണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക. നടിക്ക് പിറന്നാൾ ആശംസകളുമായി പാ രഞ്ജിത്ത് ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു.

ഈ വർഷം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങിയ ‘ക്രിസ്റ്റി’യിലാണ് മാളവിക മോഹനൻ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. പാ രഞ്ജിത്തിന്റെ ‘തങ്കാലൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് അവർ അടുത്തതായി അഭിനയിക്കുന്നത്. ജൂലൈയിൽ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായതായി അണിയറപ്രവർത്തകർ വെളിപ്പെടുത്തി.

Leave A Reply