ബാ​ങ്കി​ല്‍ ന​ട​ന്ന കോ​ടി​ക​ളു​ടെ അ​ഴി​മ​തി സം​ബ​ന്ധി​ച്ച കേ​സ് അ​ട്ടി​മ​റി​യു​ടെ വ​ക്കി​ൽ

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: ഹൈ​കോ​ട​തി ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടും മൈ​ല​പ്ര സ​ര്‍വി​സ് സ​ഹ​ക​ര​ണ ബാ​ങ്കി​ല്‍ ന​ട​ന്ന കോ​ടി​ക​ളു​ടെ അ​ഴി​മ​തി സം​ബ​ന്ധി​ച്ച കേ​സ് അ​ട്ടി​മ​റി​യു​ടെ വ​ക്കി​ൽ.ശ​ക്ത​മാ​യ രാ​ഷ്ട്രീ​യ സ​മ്മ​ര്‍ദം അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന് മേ​ലു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് വ്യ​ക്ത​മാ​കു​ന്ന​തെ​ന്ന് ത​ട്ടി​പ്പ് പു​റ​ത്തു​കൊ​ണ്ടു വ​ന്ന മു​ന്‍ ഡ​യ​റ​ക്ട​ര്‍ ബോ​ര്‍ഡ് അം​ഗം ഗീ​വ​ര്‍ഗീ​സ് ത​റ​യി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. ആ​ഗ​സ്റ്റ് ഒ​ന്നി​ന് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന്‍റെ മു​ന്നി​ല്‍ മു​ന്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ഹാ​ജ​രാ​കാ​ന്‍ ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ട​ത് ഹൈ​കോ​ട​തി​യാ​ണ്.

എ​ന്നാ​ല്‍, ഭ​ര​ണ ക​ക്ഷി​യി​ലെ പ്ര​ബ​ല​ര്‍ ഇ​ട​പെ​ട്ട് ഇ​യാ​ളെ ഹാ​ജ​രാ​ക്കാ​തി​രി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മം ന​ട​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ജോ​ഷ്വാ മാ​ത്യു​വി​നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ വാ​ങ്ങി അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്താ​നാ​ണ് ഹൈ​കോ​ട​തി ഉ​ത്ത​ര​വ്. ഇ​ങ്ങ​നെ സം​ഭ​വി​ച്ചാ​ല്‍ ബാ​ങ്കി​ലേ​ക്ക് മു​ന്‍സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യെ തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പി​ന് കൊ​ണ്ടു​വ​രും. അ​തോ​ടെ പ​ല രാ​ഷ്ട്രീ​യ നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ​യും ബി​നാ​മി നി​ക്ഷേ​പ​ങ്ങ​ളും ലോ​ണു​ക​ളും അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള ഞെ​ട്ടി​ക്കു​ന്ന വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ പു​റ​ത്തു​വ​രും.

കോ​ണ്‍ഗ്ര​സു​കാ​ര​നാ​യി​രു​ന്ന ജോ​ഷ്വാ മാ​ത്യു​വി​നെ സം​ര​ക്ഷി​ക്കാ​ന്‍ സി.​പി.​എം ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​താ​യും ആ​രോ​പ​ണ​മു​ണ്ട്.സി.​പി.​എ​മ്മി​ന്‍റെ ജി​ല്ല നേ​താ​ക്ക​ള്‍ക്ക് വ​രെ ഇ​വി​ടെ ബി​നാ​മി നി​ക്ഷേ​പം ഉ​ണ്ടെ​ന്ന് ആ​രോ​പ​ണം ഉ​യ​ര്‍ന്നി​രു​ന്നു. അ​തൊ​ക്കെ ശ​രി​യെ​ന്ന് തെ​ളി​യി​ക്കു​ന്ന രീ​തി​യി​ലാ​ണ് കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ പോ​ക്ക്. ജോ​ഷ്വാ മാ​ത്യു​വി​നെ ഒ​രു കാ​ര​ണ​വ​ശാ​ലും അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന്‍റെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ കി​ട്ട​രു​തെ​ന്ന് ചി​ല​ര്‍ ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്നു. കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത ലോ​ക്ക​ല്‍ പൊ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ല്‍ വീ​ഴ്ച​വ​രു​ത്തി​യ​തും രാ​ഷ്ട്രീ​യ സ​മ്മ​ര്‍ദം ഉ​ള്ള​തി​നാ​ലാ​ണ്.

ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ചി​ന് കൈ​മാ​റി​യ​തി​ന് ശേ​ഷ​മാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ശ​രി​യാ​യ ദി​ശ​യി​ലേ​ക്ക് വ​ന്ന​ത്. തെ​ളി​വു​ക​ള്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തി ക്ര​മ​ക്കേ​ടി​ന്‍റെ വി​ശ​ദ​വി​വ​ര​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം അ​വ​ര്‍ മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി. അ​ന്വേ​ഷ​ണം ചെ​ന്ന് നി​ല്‍ക്കാ​ന്‍ പോ​കു​ന്ന​ത് ഉ​ന്ന​ത നേ​താ​ക്ക​ളി​ലേ​ക്കാ​ണെ​ന്ന് വ​ന്ന​പ്പോ​ഴാ​ണ് അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കു​ള്ള നീ​ക്കം തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ചി​ന് മേ​ലും സ​മ്മ​ര്‍ദം ഉ​ണ്ടെ​ന്ന്​ സം​ശ​യി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.ഇ​നി​യും കേ​സ് അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കാ​നാ​ണ് നീ​ക്ക​മെ​ങ്കി​ല്‍ ബാ​ങ്കി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ നി​രാ​ഹാ​ര സ​ത്യ​ഗ്ര​ഹം അ​ട​ക്കം ന​ട​ത്തു​മെ​ന്ന് ഗീ​വ​ര്‍ഗീ​സ് ത​റ​യി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply