അലക്‌സ് ഹെയ്ൽസ് അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു

 

ഇംഗ്ലണ്ട് ക്രിക്കറ്റ് താരം അലക്‌സ് ഹെയ്‌ൽസ് ആഗസ്റ്റ് 04 വെള്ളിയാഴ്ച അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു. മൂന്ന് ഫോർമാറ്റുകളിലുമായി 156 മത്സരങ്ങളിൽ ഹെയ്ൽസ് ഇംഗ്ലണ്ടിനെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു, കൂടാതെ ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നടന്ന 2022 ടി20 ലോകകപ്പിലെ അവരുടെ വിജയ പ്രചാരണത്തിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു.

2022 ലോകകപ്പ് ഫൈനൽ തന്റെ അവസാന അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരമായി കളിക്കുന്നതിൽ 34-കാരൻ സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും താൻ നോട്ടിംഗ്ഹാമിന് വേണ്ടി കളിക്കുന്നത് തുടരുമെന്നും പറഞ്ഞു.

വിരമിക്കലിന് ശേഷം, മികച്ച ഓപ്പണിംഗ് ബാറ്റർ ലോകമെമ്പാടും ഫ്രാഞ്ചൈസി ക്രിക്കറ്റിൽ തന്റെ വ്യാപാരം നടത്തുന്നതായി കാണപ്പെടും. 2011 ഓഗസ്റ്റ് 31-ന് ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ഒരു ടി20 ഐയിൽ അന്താരാഷ്ട്ര അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ഹെയ്‌ൽസ് തന്റെ രാജ്യത്തിനായി 11 ടെസ്റ്റുകളും 70 ഏകദിനങ്ങളും 75 ടി20യും കളിച്ചു, 5066 റൺസ് നേടി.

Leave A Reply