ഓഗസ്റ്റ് 10ന് മുഴുവൻ കമ്പനിക്കും ലീവ്,  എല്ലാവർക്കും ജയിലർ സിനിമാ ടിക്കറ്റ് : ജയിലർ റിലീസ് ആഘോഷമാക്കി സ്വകാര്യ കമ്പനി

 

സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രം ജയിലർ ആഗസ്റ്റ് 10 വ്യാഴാഴ്ച ലോകമെമ്പാടും റിലീസ് ചെയ്യും. ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷൻ ജോലികൾ ഇതിനോടകം തന്നെ വൻതോതിൽ നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കെ, ജയിലർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലറും ടീസറും ടൈംസ് സ്‌ക്വയർ ഏരിയയിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്തു. ന്യൂയോർക്ക് സിറ്റിയിലും അതിന് വലിയ പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്.

ഈ സാഹചര്യത്തിൽ, സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ ജയിലർ റിലീസിന് പിന്നാലെ ചെന്നൈയിലും ബെംഗളൂരുവിലുമായി 8 ശാഖകളുള്ള ഒരു സ്വകാര്യ കമ്പനി അമ്പരപ്പിക്കുന്ന തീരുമാനമാണ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്.

കമ്പനി പുറത്തിറക്കിയ വിജ്ഞാപനമനുസരിച്ച്, “സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ ചിത്രം ജയിലർ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിനാൽ, ഞങ്ങളുടെ എച്ച്ആർ വകുപ്പിലേക്ക് അവധി അപേക്ഷകൾ കുമിഞ്ഞുകൂടുന്നത് തടയാൻ, ഞങ്ങളുടെ കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ജീവനക്കാർക്കും ഓഗസ്റ്റ് 10 ന് അവധി നൽകുമെന്ന് ഞങ്ങൾ അറിയിച്ചു. .

ഞങ്ങളുടെ ജീവനക്കാരുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് ലഘൂകരിക്കുന്നതിനായി, അവർക്കെല്ലാം ഞങ്ങൾ സൗജന്യ ജയിലർ മൂവി ടിക്കറ്റ് നൽകുന്നതായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ചെന്നൈ, ബാംഗ്ലൂർ, ട്രിച്ചി, തിരുനെൽവേലി, ചെങ്കൽപട്ട്, മാട്ടുതവാണി, അരപാളയം, അളഗപ്പൻ നഗർ എന്നിവിടങ്ങളിലെ കമ്പനിയുടെ എല്ലാ ശാഖകൾക്കും ഇത് ബാധകമാണെന്ന് കമ്പനി അറിയിച്ചു. “ഞങ്ങളുടെ മുത്തച്ഛൻ, ഞങ്ങളുടെ അച്ഛൻ, ഞങ്ങൾ, ഞങ്ങളുടെ മക്കൾ, കൊച്ചുമക്കൾ എന്നിവർക്ക് രജനികാന്ത് മാത്രമാണ് സൂപ്പർ സ്റ്റാർ,” ഏജൻസി പറഞ്ഞു.

Leave A Reply