ഓ​ണ​ക്കാ​ല​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര​യി​ൽ ഗ​താ​ഗ​ത​ക്കു​രു​ക്ക്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ൻ ഗ​താ​ഗ​ത​രം​ഗ​ത്ത്​ പ​രി​ഷ്കാ​ര​ങ്ങ​ൾ

കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര: ഓ​ണ​ക്കാ​ല​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര​യി​ൽ ഗ​താ​ഗ​ത​ക്കു​രു​ക്ക്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​നും ഗ​താ​ഗ​ത​രം​ഗ​ത്ത്​ പ​രി​ഷ്കാ​ര​ങ്ങ​ൾ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നും ന​ഗ​ര​സ​ഭ ട്രാ​ഫി​ക് ഉ​പ​ദേ​ശ​ക​സ​മി​തി യോ​ഗ​ത്തി​ൽ തീ​രു​മാ​നം. ട്രാ​ഫി​ക് വാ​ർ​ഡ​ന്മാ​രാ​യി നി​ശ്ച​യി​ച്ച​വ​ർ​ക്ക്​ കാ​ക്കി പാ​ന്‍റും നീ​ല ഷ​ർ​ട്ടും നീ​ല തൊ​പ്പി​യും ന​ൽ​കും. കാ​ക്കി വു​ഡ​ൻ ബെ​ൽ​റ്റ്, ക​റു​ത്ത ഷൂ, ​സോ​ക്സ്, നെ​യിം പ്ലേ​റ്റ്, കു​ട എ​ന്നി​വ​യും ല​ഭ്യ​മാ​ക്കും.

ഇന്ന്​ മു​ത​ൽ പാ​ർ​ക്കി​ങ് ഫീ​സ്​ പി​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നും തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി. 10, 20, 50 രൂ​പ​യു​ടെ കൂ​പ്പ​ണു​ക​ൾ പ്രി​ന്‍റ്​ ചെ​യ്ത് ന​ൽ​കും. ര​വി ന​ഗ​ർ, മു​നി​സി​പ്പ​ൽ ഗ്രൗ​ണ്ട്, ക​ച്ചേ​രി​മു​ക്ക് ഗ്രൗ​ണ്ട് ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് 20 രൂ​പ വീ​ത​വും മ​റ്റി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ 10 രൂ​പ വീ​ത​വും പി​രി​ക്കും. പാ​ർ​ക്കി​ങ് ഫീ​സ്​ പി​രി​വി​നാ​യി വാ​ഹ​ന ഉ​ട​മ​യു​ടെ പേ​ര്, വാ​ഹ​ന ന​മ്പ​ർ എ​ന്നി​വ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​യി ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ന​ൽ​കും.

ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ ഓ​ട്ടോ സ്റ്റാ​ൻ​ഡു​ക​ളി​ലെ ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​ക​ളു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കും. ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട തു​ട​ർ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്ക്​ എം.​വി.​ഡി​യെ​യും ട്രാ​ഫി​ക് പൊ​ലീ​സി​നെ​യും ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ടു​ത്തും. ന​ഗ​ര​സ​ഭ എം.​സി റോ​ഡി​ലെ കു​ന്ന​ക്ക​ര ഭാ​ഗ​ത്ത് വ​ലി​യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ പാ​ർ​ക്ക് ചെ​യ്യാ​ൻ സൗ​ക​ര്യ​മൊ​രു​ക്കും.

പൊ​ലീ​സ്​ സ്റ്റേ​ഷ​ന് എ​തി​ർ​വ​ശ​ത്ത്​ എ​ക്സൈ​സ്​ ഓ​ഫി​സ്​ ​പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ചി​രു​ന്ന സ്ഥ​ല​ത്ത് വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ പാ​ർ​ക്ക് ചെ​യ്യാ​ൻ സം​വി​ധാ​ന​മു​ണ്ടാ​ക്കും. ഈ ​ആ​വ​ശ്യം സൂ​ചി​പ്പി​ച്ച്​ ത​ഹ​സി​ൽ​ദാ​രു​ടെ അ​നു​മ​തി​ക്കാ​യി ക​ത്ത് ന​ൽ​കും. ഓ​രോ ഓ​ട്ടോ​സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​നും ന​മ്പ​രും പേ​രും ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​നും ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യു​ടെ മു​ൻ​ഭാ​ഗ​ത്ത് പ്ര​ത്യേ​ക ക​ള​ർ, ന​മ്പ​ർ എ​ന്നി​വ ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​നും തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി.

ഓ​യൂ​ർ ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്കു​ള്ള ബ​സു​ക​ൾ ഓ​യൂ​ർ റോ​ഡി​ലും കൊ​ല്ലം ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്കു​ള്ള ബ​സു​ക​ൾ ച​ന്ത​മു​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി ജ​ങ്ഷ​നി​ലും നി​ർ​ത്താ​ൻ നി​ർ​ദേ​ശി​ക്കും. റോ​ഡി​ൽ സ്ഥാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള രാ​ഷ്ട്രീ​യ പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളു​ടെ കൊ​ടി​മ​ര​ങ്ങ​ൾ നീ​ക്കാ​ൻ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കും. രാ​ഷ്ട്രീ​യ​പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളു​ടെ താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി കൊ​ടി​മ​രം സ്ഥാ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യു​ടെ അ​നു​മ​തി വാ​ങ്ങ​ണം.

Leave A Reply