അ​ച്ച​ൻ​കോ​വി​ലി​ൽ ജ​ന​വാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ഭീ​ഷ​ണി സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്ന കാ​ട്ടു​പ​ന്നി​ക​ളെ വീ​ണ്ടും വെ​ടി​വെ​ച്ചു കൊ​ന്നു

പു​ന​ലൂ​ർ: അ​ച്ച​ൻ​കോ​വി​ലി​ൽ ജ​ന​വാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ഭീ​ഷ​ണി സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്ന കാ​ട്ടു​പ​ന്നി​ക​ളെ വീ​ണ്ടും വെ​ടി​വെ​ച്ചു കൊ​ന്നു തു​ട​ങ്ങി.സ​ർ​ക്കാ​ർ ന​ൽ​കി​യ പ്ര​ത്യേ​ക അ​ധി​കാ​രം ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ആ​ര്യ​ങ്കാ​വ് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ന്‍റെ മേ​ൽ​നോ​ട്ട​ത്തി​ലാ​ണി​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം രാ​ത്രി തു​ട​ങ്ങി​യ ന​ട​പ​ടി​യി​ൽ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​വ​രെ വ​രെ പ​ത്ത് പ​ന്നി​ക​ളെ വെ​ടി​വെ​ച്ചു വീ​ഴ്ത്തി.

അ​ച്ച​ൻ​കോ​വി​ൽ ആ​ദി​വാ​സി കോ​ള​നി പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് ഇ​റ​ങ്ങി​യ പ​ന്നി​ക​ളെ​യാ​ണ് വെ​ടി​വെ​ച്ച​ത്. വ​ർ​ക്ക​ല​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള മൂ​ന്നം​ഗ​സം​ഘ​മാ​ണ് വെ​ടി​വെ​ക്കു​ന്ന​ത്. മു​മ്പ്​ ര​ണ്ട് ത​വ​ണ​യാ​യി ഇ​രു​പ​തോ​ളം പ​ന്നി​ക​ളെ കൊ​ന്നി​രു​ന്നു. ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ജീ​വ​നും ഭീ​ഷ​ണി​യാ​തോ​ടെ​യാ​ണ് വീ​ണ്ടും പ​ന്നി​ക​ളെ കൊ​ന്നൊ​ടു​ക്കാ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. തൊ​ഴി​ലു​റ​പ്പ് തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​ണ് കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply