പൊ​ലീ​സി​ന്റെ ബോ​ട്ട് ആ​റു മാ​സ​മാ​യി ആ​ല​പ്പാ​ട്-​അ​ഴീ​ക്ക​ൽ ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ വി​ശ്ര​മ​ത്തി​ൽ

ഓ​ച്ചി​റ: മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന യാ​ന​ങ്ങ​ൾ അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ടാ​ൽ ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ത്തി​നെ​ത്തേ​ണ്ട പൊ​ലീ​സി​ന്റെ ബോ​ട്ട് ആ​റു മാ​സ​മാ​യി ആ​ല​പ്പാ​ട്-​അ​ഴീ​ക്ക​ൽ ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ വി​ശ്ര​മ​ത്തി​ൽ.ട്രോ​ളി​ങ്​ ക​ഴി​ഞ്ഞ്​ മ​ത്സ്യ​വു​മാ​യി എ​ത്തു​ന്ന നു​റു​ക​ണ​ക്കി​ന്​ ബോ​ട്ടു​ക​ൾ​ക്ക് ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ അ​ടു​ക്കാ​ൻ പൊ​ലീ​സ്​ ബോ​ട്ട് ത​ട​സ്സം സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്ന​താ​യി മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ പ​റ​യു​ന്നു. വാ​ട​ക​ക്കെ​ടു​ത്ത സ്വ​കാ​ര്യ​ബോ​ട്ടാ​ണ് ഇ​ത്.

സു​ര​ക്ഷാ ബോ​ട്ടി​ന് ചു​റ്റും മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന ബോ​ട്ടു​ക​ൾ കെ​ട്ടി​യി​ട്ട് സു​ര​ക്ഷാ ബോ​ട്ടി​ന്റെ മു​ക​ളി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് മ​ത്സ്യം ഇ​പ്പോ​ൾ ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ ഇ​റ​ക്കു​ന്ന​ത്. ക​ട​ലി​ൽ മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന യാ​ന​ങ്ങ​ൾ അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ടാ​ൽ പെ​ട്ടെ​ന്ന് ഓ​ടി​യെ​ത്തേ​ണ്ട സു​ര​ക്ഷാ​ബോ​ട്ടി​ന്​ ര​ക്ഷ​ക്കെ​ത്താ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത സ്ഥി​തി​യാ​ണ്.

മ​റ്റു ബോ​ട്ടു​ക​ൾ ഇ​വി​ടെ നി​ന്ന്​ മാ​റ്റി​യ​ ശേ​ഷ​മേ പൊ​ലീ​സ്​ ബോ​ട്ട്​ പു​റ​ത്തെ​ടു​ക്കാ​നാ​കൂ. നേ​ര​ത്തേ അ​ഴീ​ക്ക​ൽ പൊ​ഴി​ക്ക് സ​മീ​പ​മാ​യി​രു​ന്നു നി​ർ​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്. അ​തി​നാ​ൽ, ര​ക്ഷാ​ബോ​ട്ടി​ന്​ പെ​ട്ടെ​ന്നെ​ത്താ​ൻ ക​ഴി​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. ഈ ​ബോ​ട്ടാ​ണ്​ ആ​റു മാ​സ​മാ​യി ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ കി​ട​ക്കു​ന്ന​ത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ 31ന് ​ഹാ​ർ​ബ​ർ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്​ വി​ഭാ​ഗം വി​ളി​ച്ചു​ചേ​ർ​ത്ത യോ​ഗ​ത്തി​ൽ മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ ഈ ​ആ​വ​ശ്യം ഉ​ന്ന​യി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ കേ​ട്ട​ത​ല്ലാ​തെ ഒ​രു ന​ട​പ​ടി​യും സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

Leave A Reply