‘ഞങ്ങൾ ഫണ്ടിംഗുമായി ബുദ്ധിമുട്ടുകയാണ്’ ഇന്ത്യൻ ബ്ലൈൻഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ അജയ് കുമാർ റെഡ്ഡി

ഇന്റർനാഷണൽ ബ്ലൈൻഡ് സ്പോർട്സ് ഫെഡറേഷൻ (ഐബിഎസ്എ) 2023ലെ ലോക ഗെയിംസ് ഓഗസ്റ്റ് 18 മുതൽ 27 വരെ ബർമിംഗ്ഹാമിൽ നടക്കും. അമ്പെയ്ത്ത്, ചെസ്, ക്രിക്കറ്റ്, ബ്ലൈൻഡ് ഫുട്ബോൾ, ഭാഗികമായി കാഴ്ചയുള്ള ഫുട്ബോൾ, വനിതാ ഫുട്ബോൾ, ഗോൾബോൾ (ആൺ/പെൺ), ജൂഡോ, പവർലിഫ്റ്റിംഗ്, ഷോഡൗൺ, ടെൻ പിൻ ബൗളിംഗ്, ടെന്നീസ് തുടങ്ങി നിരവധി കായിക മത്സരങ്ങൾക്ക് ഈ പരിപാടി സാക്ഷ്യം വഹിക്കും.

ഇന്ത്യൻ ബ്ലൈൻഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ ബഹുമാനപ്പെട്ട ക്യാപ്റ്റൻ അജയ് കുമാർ റെഡ്ഡി, അവരുടെ മികച്ച ട്രാക്ക് റെക്കോർഡ് ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും അവരുടെ സാമ്പത്തിക സ്ഥിതിയെക്കുറിച്ചുള്ള ആശങ്കകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചു.

“ഞങ്ങൾ ഫണ്ടിംഗിൽ ബുദ്ധിമുട്ടുകയാണ്, ലോക ഗെയിംസിൽ സ്വർണ്ണത്തിനായി ഞങ്ങൾ പരിശ്രമിക്കുകയും ഇന്ത്യയുടെ അഭിമാനം ഉയർത്തുകയും ചെയ്യും. എന്നിരുന്നാലും, കായികരംഗത്ത് മികവ് പുലർത്തുന്നതിന്, ഞങ്ങൾക്ക് ഗണ്യമായ സാമ്പത്തിക പിന്തുണ ആവശ്യമാണ്. നിരവധി ലോകകപ്പ് വിജയങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, ഞങ്ങൾ ഫണ്ടിംഗ് വെല്ലുവിളികൾ നേരിടുന്നു, ഇത് ഞങ്ങളുടെ കഴിവിനെ തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നു. സൗകര്യങ്ങൾ വർധിപ്പിക്കാൻ, എന്റെ ടീമിനെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് അഭിമാനമുണ്ട്; അവർ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നു,” അജയ് കുമാർ റെഡ്ഡി പറഞ്ഞു.

Leave A Reply