എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ് ഭ​ര​ണ​ത്തി​നെ​തി​രെ യു.​ഡി.​എ​ഫ് നേ​തൃ​ത്വം കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന അ​വി​ശ്വാ​സ പ്ര​മേ​യം ക്വോ​റം തി​ക​യാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ ച​ർ​ച്ച​ക്കെ​ടു​ക്കാ​തെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ട്ടു

ഓ​യൂ​ർ: വെ​ളി​ന​ല്ലൂ​ർ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ൽ എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ് ഭ​ര​ണ​ത്തി​നെ​തി​രെ യു.​ഡി.​എ​ഫ് നേ​തൃ​ത്വം കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന അ​വി​ശ്വാ​സ പ്ര​മേ​യം ക്വോ​റം തി​ക​യാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ ച​ർ​ച്ച​ക്കെ​ടു​ക്കാ​തെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ട്ടു. അ​വി​ശ്വാ​സ പ്ര​മേ​യ​ത്തി​ൽ എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ്, ബി.​ജെ.​പി അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ വി​ട്ടു​നി​ന്നു. ഒ​രു വ​ർ​ഷ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ ര​ണ്ടാം ത​വ​ണ​യാ​ണ് യു.​ഡി.​എ​ഫ് കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന അ​വി​ശ്വാ​സ പ്ര​മേ​യം ക്വോ​റം തി​ക​യാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ ച​ർ​ച്ച​ക്കെ​ടു​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​തെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്.

17 അം​ഗ ഭ​ര​ണ​സ​മി​തി​യി​ൽ എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ് -ഏ​ഴ്, യു.​ഡി.​എ​ഫ് -എ​ട്ട്, ബി.​ജെ.​പി-​ര​ണ്ട് എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് ക​ക്ഷി​നി​ല. ഭൂ​രി​പ​ക്ഷം ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട ഭ​ര​ണ​സ​മി​തി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റി​നെ​യും വൈ​സ്​ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റി​നെ​യും മാ​റ്റാ​ൻ വേ​ണ്ടി​യാ​ണ് അ​വി​ശ്വാ​സം കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന​ത്. ആ​റു​മാ​സം മു​മ്പ് മു​ള​യ​റ​ച്ചാ​ൽ വാ​ർ​ഡം​ഗ​ത്തി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തെ​തു​ട​ർ​ന്ന് ന​ട​ന്ന ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫി​ൽ​നി​ന്ന്​ യു.​ഡി.​എ​ഫ് സീ​റ്റ് പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു. ഇ​തോ​ടെ എ​ൽ.​ഡി.​എ​ഫ് എ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന്​ ഏ​ഴി​ലേ​ക്കും യു.​ഡി.​എ​ഫ് ഒ​രു സീ​റ്റ് കൂ​ട്ടി എ​ട്ടാ​വു​ക​യും ചെ​യ്തു.

ആ​റ് മാ​സം മു​മ്പും യു.​ഡി.​എ​ഫ് കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന അ​വി​ശ്വാ​സം ക്വോ​റം തി​ക​യാ​തെ പ​രാ​ജ​യ​പ്പെ​ട്ടു. ച​ട​യ​മം​ഗ​ലം ബി.​ഡി.​ഒ വ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യാ​യി​രു​ന്നു. അ​വി​ശ്വാ​സ പ്ര​മേ​യം ച​ർ​ച്ചെ​ക്കെ​ടു​ക്ക​ണ​മെ​ങ്കി​ൽ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തീ​രാ​ജ് നി​യ​മ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ പ​കു​തി​യി​ല​ധി​കം ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്ക​ണം.

Leave A Reply