ശ്ര​ദ്ധി​ക്കാ​ൻ ആ​രു​മി​ല്ലാ​താ​യ​തോ​ടെ കു​ട​പ്പ​ന​ക്കു​ന്ന് സി​വി​ല്‍ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ കൃ​ഷി​യി​ടം കാ​ടു​ക​യ​റു​ന്നു

പേ​രൂ​ര്‍ക്ക​ട: ശ്ര​ദ്ധി​ക്കാ​ൻ ആ​രു​മി​ല്ലാ​താ​യ​തോ​ടെ കു​ട​പ്പ​ന​ക്കു​ന്ന് സി​വി​ല്‍ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ കൃ​ഷി​യി​ടം കാ​ടു​ക​യ​റു​ന്നു. റോ​ബ​സ്റ്റ, പൂ​വ​ന്‍ ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ നി​ര​വ​ധി വാ​ഴ​ക​ള്‍ കൃ​ഷി ചെ​യ്തി​ട്ടു​ള്ള കൃ​ഷി​യി​ട​മാ​ണ് കാ​ടു​മൂ​ടി​ക്കി​ട​ക്കു​ന്ന​ത്.

വാ​ഴ​കൃ​ഷി​യോ​ടൊ​പ്പം ജ​മ​ന്തി, തു​ള​സി, സൂ​ര്യ​കാ​ന്തി തു​ട​ങ്ങി​യ കൃ​ഷി​ക​ളും ഇ​വി​ടെ​യു​ണ്ട്. ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ കു​ട​പ്പ​ന​ക്കു​ന്ന് റി​ക്രി​യേ​ഷ​ന്‍ ക്ല​ബി​ന്റെ മേ​ല്‍നോ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ കു​ടും​ബ​ശ്രീ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ക​രാ​ണ് കൃ​ഷി​യി​ടം പാ​രി​പാ​ലി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​പ്പോ​ള്‍ അ​ത് നി​ല​ച്ചു.

ഏ​ക​ദേ​ശം 60 വാ​ഴ​ക​ളാ​ണ് ന​ട്ടു​പി​ടി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​വ​ക്ക്​ ശ​രി​യാ​യ​ത​ര​ത്തി​ല്‍ വ​ള​വും വെ​ള്ള​വും ല​ഭി​ക്കു​ന്നി​ല്ല. കൃ​ഷി​യി​ട​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​ത്താ​ണ് പാ​ര്‍ക്കി​ങ് ഗ്രൗ​ണ്ട്. ഇ​ഴ​ജ​ന്തു​ക്ക​ളു​ടെ ശ​ല്യ​വും രൂ​ക്ഷ​മാ​ണ്.

Leave A Reply