കാ​ട്ടാ​ന​ക്കൂ​ട്ടം ക​ല്ലാ​ർ പു​ഴ​യും ക​ട​ന്ന് ജ​ന​വാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ലി​റ​ങ്ങി വ്യാ​പ​ക​മാ​യി കൃ​ഷി ന​ശി​പ്പി​ച്ചു

വി​തു​ര: കാ​ട്ടാ​ന​ക്കൂ​ട്ടം ക​ല്ലാ​ർ പു​ഴ​യും ക​ട​ന്ന് ജ​ന​വാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ലി​റ​ങ്ങി വ്യാ​പ​ക​മാ​യി കൃ​ഷി ന​ശി​പ്പി​ച്ചു. ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം രാ​ത്രി​യി​ലാ​ണ് ക​ല്ലാ​ർ 26ാംക​ല്ല് ജ​ന​വാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ലേ​ക്ക് കാ​ട്ടാ​ന​ക്കൂ​ട്ടം ഇ​റ​ങ്ങി​യ​ത്. വ​ന​വ​കു​പ്പി​ൽ ക​ല്ലാ​ർ ഫോ​റ​സ്റ്റ് ബീ​റ്റി​ൽ വാ​ച്ച​റാ​യി ജോ​ലി നോ​ക്കി​യി​രു​ന്ന ര​ഘു​വ​ര​ൻ നാ​യ​രു​ടെ വീ​ടി​നു​സ​മീ​പം രാ​ത്രി മൂ​ന്നോ​ടെ​യെ​ത്തി​യ കാ​ട്ടാ​ന​ക്കൂ​ട്ടം വാ​ഴ​യും തെ​ങ്ങും മ​റ്റു കാ​ർ​ഷി​ക വി​ള​ക​ളും ന​ശി​പ്പി​ച്ചു.

സ​മീ​പ​വാ​സി​യും ക​ല്ലാ​ർ സം​ര​ക്ഷ​ണ സ​മി​തി പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റു​മാ​യ ക​ല്ലാ​ർ ഗോ​പി​നാ​ഥ​ൻ നാ​യ​ർ ശ​ബ്ദം കേ​ട്ട് പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് സം​ഭ​വം കാ​ണു​ന്ന​ത്. കാ​ട്ടു​പ​ന്നി​യു​ടെ ശ​ല്യ​മാ​ണെ​ന്ന് ക​രു​തി​യാ​ണ് ഇ​ദ്ദേ​ഹം പു​റ​ത്തേ​ക്ക് ഇ​റ​ങ്ങി​യ​ത്.

ക​ല്ലാ​ർ 25ാംബ്ലോ​ക്കി​ലും 24ാം ബ്ലോ​ക്കി​ലു​മാ​യി സ്ഥി​തി​ചെ​യ്യു​ന്ന മ​ണി​പ്പാ​റ ദേ​വീ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള ഐ. ​മ​ഞ്ജു​വി​ന്റെ​യും ആ​ർ. മ​നോ​ജി​ന്റെ​യും ഭൂ​മി​യി​ലെ കാ​ർ​ഷി​ക​വി​ള​ക​ളും മു​ൻ ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് പി. ​വ​സ​ന്ത​കു​മാ​രി, പ്രേ​മ​കു​മാ​രി, പി. ​ശ്രീ​കു​മാ​രി എ​ന്നി​വ​രു​ടെ സ്ഥ​ല​ത്തെ ക​ല്ല​ടു​ക്കു​ക​ൾ ന​ശി​പ്പി​ച്ച് പു​ര​യി​ട​ത്തി​ലെ വി​ള​ക​ളും ന​ശി​പ്പി​ച്ചു.

ആ​ദ്യ​മാ​യി​ട്ടാ​ണ് ക​ല്ലാ​ർ​പു​ഴ​യും ക​ട​ന്ന് ജ​ന​വാ​സ മേ​ഖ​ല​യി​ലേ​ക്ക് കാ​ട്ടാ​ന​ക്കൂ​ട്ട​മെ​ത്തു​ന്ന​ത്.

കാ​ട്ടാ​ന​ശ​ല്യ​ത്തി​ന് പ​രി​ഹാ​ര​മു​ണ്ടാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് സ്ഥ​ലം സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ച വി​തു​ര ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ് മ​ഞ്ജു​ഷ, ജി​ല്ല ഫോ​റ​സ്റ്റ് ഡി​വി​ഷ​ന​ൽ ഓ​ഫി​സ​റോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

സി.​പി.​ഐ അ​രു​വി​ക്ക​ര മ​ണ്ഡ​ലം സെ​ക്ര​ട്ട​റി എം.​എ​സ്. റ​ഷീ​ദ്, വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ് സ​ന്ധ്യ ബി.​എ​സ്. നാ​യ​ർ, ക​ല്ലാ​ർ വാ​ർ​ഡ് മെം​ബ​ർ ഐ.​എ​സ്. സു​നി​ത, ക​ല്ലാ​ർ വ​ന​സം​ര​ക്ഷ​ണ സ​മി​തി പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ് ക​ല്ലാ​ർ ഗോ​പി​നാ​ഥ​ൻ നാ​യ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഫോ​റ​സ്റ്റ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​മാ​യി സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യും ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ജീ​വ​നും സ്വ​ത്തി​നും കാ​ർ​ഷി​ക വി​ള​ക​ൾ​ക്കും ഭീ​ഷ​ണി​യാ​കു​ന്ന​തി​ൽ​നി​ന്ന് പ​രി​ഹാ​രം ഉ​ണ്ടാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ക​യും ചെ​യ്തു.കാ​ർ​ഷി​ക വി​ള​ക​ൾ​ക്കു​ണ്ടാ​യ ന​ഷ്ടം പ​രി​ഹ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

Leave A Reply