നേപ്പാൾ മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഗ്യാനേന്ദ്ര മല്ല അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചു

 

മുൻ നേപ്പാൾ ക്യാപ്റ്റൻ ഗ്യാനേന്ദ്ര മല്ല അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു. 2014ൽ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച മല്ല തന്റെ ഒമ്പത് വർഷത്തെ കരിയറിൽ 37 ഏകദിനങ്ങളും 45 ടി20 മത്സരങ്ങളും കളിച്ചു. 32-കാരൻ ഏകദിനത്തിൽ 876 റൺസും ഏഴ് അർധസെഞ്ചുറികളും നേടിയപ്പോൾ ടി20യിൽ 120.29 സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ ഒരു സെഞ്ചുറിയും രണ്ട് അർധസെഞ്ചുറികളും സഹിതം 883 റൺസ് നേടി.

“ഭാരമേറിയതും എന്നാൽ ആഴത്തിൽ നന്ദിയുള്ളതുമായ ഹൃദയത്തോടെ, അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാനുള്ള ശരിയായ സമയമാണിതെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു,” മല്ല ട്വിറ്ററിൽ പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

പത്ത് ഏകദിനങ്ങളിൽ മല്ല നേപ്പാളിനെ നയിച്ചു, അതിൽ ആറെണ്ണം അവർ വിജയിച്ചു. ടി20യിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കീഴിൽ 12 മത്സരങ്ങളിൽ ഒമ്പതിലും ടീം വിജയിച്ചു. 2018ൽ നെതർലാൻഡിനെതിരെ ടീമിന്റെ കന്നി 50 ഓവർ മത്സരത്തിൽ നേപ്പാളിനായി ഏകദിന അർധസെഞ്ചുറി നേടുന്ന ആദ്യ താരമായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

Leave A Reply