ഗ്വാർഡിയോളിന് മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയിൽ വൈദ്യപരിശോധന നടത്തിയതായി പെപ് ഗാർഡിയോള സ്ഥിരീകരിച്ചു

 

ക്രൊയേഷ്യൻ ഇന്റർനാഷണൽ സെൻട്രൽ ഡിഫൻഡർ ജോസ്‌കോ ഗ്വാർഡിയോളിനെ 78 മില്യൺ പൗണ്ടിന് ആർബി ലീപ്‌സിഗിൽ നിന്ന് സൈനിംഗ് പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന്റെ വക്കിലാണ് മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി.

കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി പരസ്യമായ രഹസ്യം എന്താണെന്ന് സിറ്റി കോച്ച് പെപ് ഗാർഡിയോള വെള്ളിയാഴ്ച പത്രസമ്മേളനത്തിൽ സ്ഥിരീകരിച്ചതായി സിൻ‌ഹുവ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. “ഗ്വാർഡിയോളിനെക്കുറിച്ച്, അദ്ദേഹം ഒരു മെഡിക്കൽ പരിശോധന നടത്തുകയാണ്. അവൻ ഇവിടെയുണ്ടെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം, അതിനാൽ അടുത്ത മണിക്കൂറുകളിലും ദിവസങ്ങളിലും കരാർ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,” ഗാർഡിയോള പറഞ്ഞു.

ലോകകപ്പ് ഫൈനലിൽ ശ്രദ്ധേയനായ 21 കാരനായ ഡിഫൻഡർ, 2019 ൽ ഹാരി മഗ്വെയറിനായി ലെസ്റ്റർ സിറ്റിക്ക് 80 ദശലക്ഷം പൗണ്ട് മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് നൽകിയതിന് ശേഷം പ്രീമിയർ ലീഗിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ രണ്ടാമത്തെ ഡിഫൻഡറായി മാറും.

ചെൽസിയിൽ നിന്ന് മാറ്റിയോ കൊവാസിച്ചിന്റെ വരവിനുശേഷം, കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ എഫ്എ കപ്പ്, പ്രീമിയർ ലീഗ്, ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് എന്നിവ നേടിയ ടീമിന്റെ വേനൽക്കാലത്തെ രണ്ടാമത്തെ പ്രധാന സൈനിംഗായിരിക്കും ഗ്വാർഡിയോൾ.

Leave A Reply