പു​ളി​മൂ​ട് രാ​ജി ഭ​വ​നി​ൽ ടി.​എ​സ്. രാ​ജേ​ഷി​നെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ മൂ​ന്ന് പേ​രെ ആ​ര്യ​നാ​ട് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു

ആ​ര്യ​നാ​ട്: പു​ളി​മൂ​ട് രാ​ജി ഭ​വ​നി​ൽ ടി.​എ​സ്. രാ​ജേ​ഷി​നെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ മൂ​ന്ന് പേ​രെ ആ​ര്യ​നാ​ട് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. പു​ളി​മൂ​ട് പാ​റ​യി​ൽ വി​ളാ​ക​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ സ​ജി​കു​മാ​ർ (48), പു​ളി​മൂ​ട് വി​ള​യി​ൽ വി​ളാ​ക​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ പ്ര​ദീ​ഷ് കു​മാ​ർ (38), പു​ളി​മൂ​ട് വി​ള​യി​ൽ വി​ളാ​ക​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ സു​നി​ൽ കു​മാ​ർ (41)എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ 30ന് ​രാ​ത്രി 11ഓ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു ആ​ക്ര​മ​ണം.

സ​ജി​കു​മാ​റി​ന്റെ മ​ക​ൻ വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ക്കാ​ൻ പോ​കു​ന്ന യു​വ​തി​യു​ടെ മാ​താ​വി​നെ രാ​ജേ​ഷ് അ​സ​ഭ്യം വി​ളി​ച്ച​താ​യി പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. മാ​താ​വി​ന്റെ പ​രാ​തി​യി​ൽ രാ​ജേ​ഷി​നെ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ വി​ളി​ച്ചു​വ​രു​ത്തു​ക​യും ഒ​ത്തു തീ​ർ​പ്പാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. രാ​ത്രി ത​ന്നെ സ​ജി​കു​മാ​റും സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളും ചേ​ർ​ന്ന് രാ​ജേ​ഷി​നെ വീ​ട്ടി​ൽ ക​യ​റി ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply