താ​യ്‌​ല​ൻ​ഡി​ൽ ച​ര​ക്കു​തീ​വ​ണ്ടി​യും പി​ക്ക​പ്പ് ട്ര​ക്കും കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് എ​ട്ട് പേ​ർ മ​രി​ച്ചു

താ​യ്‌​ല​ൻ​ഡി​ൽ ച​ര​ക്കു​തീ​വ​ണ്ടി​യും പി​ക്ക​പ്പ് ട്ര​ക്കും കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് എ​ട്ട് പേ​ർ മ​രി​ച്ചു.ചാ​ചോ​യെ​ൻ​സാം​ഗോ പ്ര​വി​ശ്യ​യി​ലെ മു​വാം​ഗ് ജി​ല്ല​യി​ൽ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ചെയാണ് സംഭവം.തീ​വ​ണ്ടി വ​രു​ന്ന​ത് ക​ണ്ടി​ട്ടും പാ​ളം വേ​ഗം മു​റി​ച്ചു​ക​ട​ക്കാ​ൻ യാ​ത്രി​ക​ർ ത​ന്നെ നി​ർ​ബ​ന്ധി​ച്ചു​വെ​ന്നാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ നി​ന്ന് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട ട്ര​ക്ക് ഡ്രൈ​വ​ർ അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

എ​ന്നാ​ൽ തീ​വ​ണ്ടി​യു​ടെ ചൂ​ളം​വി​ളി കേ​ട്ടി​ട്ടും ഡ്രൈ​വ​ർ അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​യി വാ​ഹ​നം മു​ന്നോ​ട്ടെ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് ട്ര​ക്കി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ഒ​രു യാ​ത്രി​ക​ൻ ആ​രോ​പി​ച്ചു.സ​ർ​ക്കാ​ർ അം​ഗീ​കൃ​ത ലെ​വ​ൽ​ക്രോ​സി​ല​ല്ല അ​പ​ക​ടം ന​ട​ന്ന​തെ​ന്നും തീ​വ​ണ്ടി​പ്പാ​ളം ക​ട​ക്കാ​നാ​യി ജ​ന​ങ്ങ​ൾ അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി നി​ർ​മി​ച്ച സ്ഥ​ല​ത്താ​ണ് സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന​തെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply