ആലിയ ഭട്ട് ഗാൽ ഗാഡോട്ട് ചിത്രം ഹാർട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോൺ ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് റിലീസ് ചെയ്യും

ഗ്രെഗ് റുക്കയുടെയും ആലിസൺ ഷ്രോഡറിന്റെയും തിരക്കഥയിൽ നിന്നും റുക്കയുടെ കഥയിൽ നിന്നും ടോം ഹാർപ്പർ സംവിധാനം ചെയ്ത വരാനിരിക്കുന്ന ഒരു അമേരിക്കൻ സ്പൈ ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ ചിത്രമാണ് ഹാർട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോൺ. ഗാൽ ഗാഡോട്ട്, ജാമി ഡോർനൻ, ആലിയ ഭട്ട് എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കൾ.

2020 ഡിസംബറിൽ ഗാഡോട്ട് അഭിനയിക്കാൻ സൈൻ ഇൻ ചെയ്‌തതോടെയാണ് ഹാർട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോണിന്റെ വികസനം ആരംഭിച്ചത്, മിഷൻ: ഇംപോസിബിൾ ഫിലിമുകൾക്ക് സമാനമായ ഒരു ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ ആസൂത്രിതമായ തുടക്കമായിരുന്നു ഈ സിനിമ. അടുത്ത മാസം ഹാർപറും നെറ്റ്ഫ്ലിക്സും യഥാക്രമം ഡയറക്ടറായും വിതരണക്കാരായും സേവനമനുഷ്ഠിക്കുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു, ബാക്കിയുള്ള അഭിനേതാക്കളെ 2022 ന്റെ തുടക്കത്തിൽ സ്ഥിരീകരിച്ചു. ജനുവരി മുതൽ ജൂലൈ വരെ ഇറ്റലി, ലണ്ടൻ, റെയ്ക്ജാവിക്ക്, ലിസ്ബൺ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ചിത്രീകരണം നടന്നു. ചിത്രം 2023 ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് റിലീസ് ചെയ്യും.

Leave A Reply