‘വോയ്‌സ് ഓഫ് സത്യനാഥൻ’ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വൻ കളക്ഷൻ നേടുന്നു

ഒരു നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, ‘ജനപ്രിയ നായകൻ’ ദിലീപ് ഒടുവിൽ ഗെയിമിൽ തിരിച്ചെത്തി, അദ്ദേഹത്തിന്റെ അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ കോമഡി എന്റർടെയ്നർ ‘വോയ്‌സ് ഓഫ് സത്യനാഥൻ’ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വൻ കളക്ഷൻ നേടുന്നു. ദിലീപും റാഫിയും ഒന്നിച്ച ‘വോയ്‌സ് ഓഫ് സത്യനാഥൻ’ ഏഴു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 9.10 കോടി നേടിയെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ഭൂരിഭാഗം കുടുംബ പ്രേക്ഷകർക്കും ചിത്രം ഇഷ്ടമായതിനാൽ ദിലീപ് നായകനായ ചിത്രത്തിന്റെ വാരാന്ത്യ കളക്ഷൻ കണക്കുകൾ ബാക്കിയുള്ള ദിവസങ്ങളേക്കാൾ വളരെ കൂടുതലായിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം.

പോരായ്മകൾ മാറ്റിനിർത്തിയാൽ, ‘വോയ്‌സ് ഓഫ് സത്യനാഥൻ’ ദിലീപിന്റെ ഒരു തിരിച്ചുവരവ് തന്നെയാണ്, കാരണം അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ റിലീസുകളിൽ ഭൂരിഭാഗവും പരാജയപ്പെട്ടു. റാഫിയുടെ മികച്ച സംവിധാനവും ദിലീപിന്റെ പ്രകടനവുമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രധാന ഹൈലൈറ്റ്. ‘വോയ്‌സ് ഓഫ് സത്യനാഥൻ’ ‘സാധാരണക്കാരന്റെ ശബ്ദം’ എന്ന വിഷയം ഉന്നയിക്കുന്നു, അതിനൊരു ആപേക്ഷികതയുണ്ട്. മൊത്തത്തിൽ, വരും ദിവസങ്ങളിൽ ചിത്രം കൂടുതൽ ബോക്സോഫീസിൽ കുതിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

മുതിർന്ന സംവിധായകൻ റാഫി സംവിധാനം ചെയ്ത ‘വോയ്‌സ് ഓഫ് സത്യനാഥൻ’ നടൻ ജോജു ജോർജ്ജിന്റെ ഗംഭീര പ്രകടനവും അവതരിപ്പിച്ചു. വീണ നന്ദകുമാർ, ജാഫർ സാദിഖ്, മകരന്ദ് ദേശ്പാണ്ഡെ, ജഗപതി ബാബു തുടങ്ങി നിരവധി പേരാണ് ചിത്രത്തിലെ മറ്റ് അഭിനേതാക്കൾ.

Leave A Reply