‘ചി​റ്റ്-​ചാ​റ്റ്’ പ​ദ്ധ​തി​യു​മാ​യി സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ്

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ലെ​ത്താ​ത്ത വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്തി തി​രി​കെ സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ‘ചി​റ്റ്-​ചാ​റ്റ്’ പ​ദ്ധ​തി​യു​മാ​യി സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ്. അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി ക്ലാ​സി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​കാ​ത്ത സ്‌​കൂ​ൾ കു​ട്ടി​ക​ളാ​ണ് ല​ഹ​രി ഉ​പ​യോ​ഗ​ത്തി​ലും നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളി​ലും ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ന്ന​തെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി​ക്ക് പൊ​ലീ​സ് രൂ​പം ന​ൽ​കി​യ​ത്.

പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ഓ​രോ പൊ​ലീ​സ് സ്‌​റ്റേ​ഷ​ൻ പ​രി​ധി​യി​ലും ല​ഹ​രി മാ​ഫി​യ പി​ടി​മു​റു​ക്കി​യ​തോ പി​ടി​മു​റു​ക്കാ​ൻ സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള​തോ ആ​യ സ്കൂ​ളു​ക​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തും. തു​ട​ർ​ന്ന് ഹാ​ജ​രാ​കാ​ത്ത വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളു​ടെ പ​ട്ടി​ക ശേ​ഖ​രി​ക്കും. ഇ​വ​രെ നി​രീ​ക്ഷി​ച്ചും മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ളെ അ​റി​യി​ച്ചും സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ൽ തി​രി​കെ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് പ​ദ്ധ​തി. വ​നി​ത സെ​ല്ലി​ലെ വ​നി​ത പൊ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​രെ​യാ​ണ് ഇ​തി​നാ​യി ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്. അ​സി. പൊ​ലീ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ർ, നാ​ർ​ക്കോ​ട്ടി​ക് സെ​ൽ ഇ​വ​രു​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ വി​ല​യി​രു​ത്തും. പൈ​ല​റ്റ് പ്രോ​ജ​ക്ടാ​യി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ 22 സ്കൂ​ളു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ക്ലാ​സി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​കാ​ത്ത​വ​രു​ടെ വി​വ​രം പൊ​ലീ​സ് ശേ​ഖ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. ആ​ദ്യ ആ​ഴ്ച​ക​ളി​ൽ പ്ര​തി​ദി​നം 200-250 വ​രെ അ​ന​ധി​കൃ​ത ഹാ​ജ​ർ പ​ട്ടി​ക ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. ര​ണ്ട് മാ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ അ​ന​ധി​കൃ​ത ഹാ​ജ​ർ പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ നേ​രി​യ കു​റ​വു​ണ്ടാ​യി. ഇ​പ്പോ​ൾ അ​ത് എ​ൺ​പ​തി​ലും താ​ഴെ​യാ​ണെ​ന്ന് സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply