അൻസിബ ഹസ്സൻ , ടിനി ടോം, നന്ദു എന്നിവർ ഒന്നിക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രം ‘പോലീസ് ഡേ’

മോളിവുഡിലെ പ്രതിഭാധനരായ അഭിനേതാക്കളായ അൻസിബ ഹസ്സൻ , ടിനി ടോം, നന്ദു എന്നിവർ വരാനിരിക്കുന്ന ‘പോലീസ് ഡേ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ ഇപ്പോൾ പുറത്തുവിട്ടു.

‘പോലീസ് ഡേ’ ഒരു ഇൻവെസ്റ്റിഗേറ്റീവ് ത്രില്ലറായിരിക്കുമെന്നും ചിത്രം ഉടൻ തന്നെ ബിഗ് സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തുമെന്നും ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ വ്യക്തമാക്കുന്നു. ചിത്രത്തിലെ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന നടൻ ടിനി ടോം ‘പോലീസ് ഡേ’യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പങ്കിട്ടു. “കാത്തിരിക്കുന്നു” എന്നെഴുതിയ ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് കുറിപ്പിനൊപ്പം.

സംവിധായകൻ സന്തോഷ് മോഹൻ പാലോട് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘പോലീസ് ഡേ’യുടെ തിരക്കഥ എഴുത്തുകാരൻ മനോജ് ഐജിയും എഡിറ്റിംഗ് വിഭാഗം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് രാകേഷ് അശോകവുമാണ്. രതീഷ് നെടുമങ്ങാട് സഹസംവിധായകനായ ഈ പോലീസ് ഡ്രാമ ചിത്രത്തിന് ദിനു മോഹനും റോണി റാഫേലും സംഗീതമൊരുക്കുന്നു. ‘പോലീസ് ഡേ’യുടെ ഛായാഗ്രാഹകനായി ബാലു സിദ്ധാർത്ഥ് എത്തുന്നു. മേക്കപ്പും വസ്ത്രാലങ്കാരവും യഥാക്രമം ഷെമി പെരുമ്പാവൂരും റാണാ പ്രതാപുമാണ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.

അൻസിബ ഹസ്സൻ, നന്ദു, ടിനി ടോം എന്നിവരെക്കൂടാതെ ധർമജൻ ബോൾഗാട്ടി, ഹരീഷ് കണാരൻ, അങ്കിത വിനോദ്, മീര നായർ എന്നിവരടങ്ങുന്ന ഒരു മികച്ച താരനിരയും ‘പോലീസ് ഡേ’ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply