‘സമാറ ’ ഓഗസ്റ്റ് 11ന് എത്തും : പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

മോളിവുഡ് സിനിമാ വ്യവസായം, നിരവധി റിയലിസ്റ്റിക്  സിനിമകൾക്ക് ശേഷം, സയൻസ് ഫിക്ഷൻ മേഖലയിലേക്ക് കടക്കുകയാണ്, വരാനിരിക്കുന്ന റഹ്മാൻ നായകനായ ‘‘സമാറ ’ ഓഗസ്റ്റ് 11ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും. ഓഗസ്റ്റ് നാലിന് എത്തുമെന്ന് നേരത്തെ അറിയിച്ചിരുന്നു റിലീസ് ഇപ്പോൾ 11ലേക്ക് മാറ്റി. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി.

‘സമര’യുടെ സെക്കൻഡ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ ഭാവി കാലഘട്ടത്തിൽ സജ്ജീകരിക്കുന്ന ഒരു സയൻസ് ഫിക്ഷൻ ആക്ഷൻ ചിത്രത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. റഹ്മാൻ, ഭരത്, കൂടാതെ സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ മറ്റ് നിരവധി പ്രമുഖ അഭിനേതാക്കളെയാണ് പോസ്റ്ററിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്, അവർ ഭാവിയിൽ നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്ന തീയതിയാണെന്ന് തോന്നുന്ന വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ക്രമീകരണത്തിലാണ്.

ഫസ്റ്റ്, സെക്കൻഡ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററുകൾ പ്രതീക്ഷ നൽകുന്നതായി തോന്നുന്നതിനാൽ, ‘സമര’ ടീമിന്റെ ടീസറിനോ ട്രെയിലറിനോ വേണ്ടിയുള്ള അപ്‌ഡേറ്റിനായി പ്രേക്ഷകർ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. മൊത്തത്തിൽ, റഹ്മാൻ നായകനാകുന്ന ഈ ബിഗ് ബജറ്റ് സയൻസ് ഫിക്ഷൻ പ്രോജക്റ്റിന് വേണ്ടിയുള്ള പ്രതീക്ഷകൾ വളരെ ഉയർന്നതാണ്.

ചാൾസ് ജോസഫ് രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിക്കുന്ന ‘സമര’ത്തിന്റെ ലെൻസ് ക്രാങ്ക് ചെയ്യുന്നത് സിനു സിദ്ധാർത്ഥും എഡിറ്റിംഗ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ആർജെ പപ്പനുമാണ്.
വയലാർ ശരത് ചന്ദ്ര വർമ്മയുടെ വരികൾക്ക് ദീപക് വാര്യരാണ് സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്. ദിനേശ് കാശിയാണ് ‘സമര’യുടെ ആക്ഷൻ കൊറിയോഗ്രഫി നിർവഹിക്കുന്നത്. റഹ്മാൻ, ഭരത്, ഗോവിന്ദ് കൃഷ്ണ, ടിനിജ് വില്ല്യ, മിർ സർവാർ, ബിനോജ് വില്ല്യ, സഞ്ജന ദിപു എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു മികച്ച താരനിരയാണ് ‘സമര’ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്.

Leave A Reply