ഒ​രു സ്റ്റേ ​ല​ഭി​ച്ച​തു​കൊ​ണ്ട് രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി കു​റ്റ​ക്കാ​ര​ന​ല്ലാ​താ​കു​ന്നി​ല്ലെന്ന് അനിൽ ആന്റണി

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: ഒ​രു സ്റ്റേ ​ല​ഭി​ച്ച​തു​കൊ​ണ്ട് രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി കു​റ്റ​ക്കാ​ര​ന​ല്ലാ​താ​കു​ന്നി​ല്ലെന്നും രാ​ഹു​ൽ തെ​റ്റ് ചെ​യ്തി​ട്ടി​ല്ല എ​ന്ന​ല്ല ഇ​തി​ന​ർ​ഥ​മെ​ന്നും ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി അ​നി​ൽ ആ​ന്‍റ​ണി.

രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി​ക്ക് അ​നു​കൂ​ല​മാ​യ സുപ്രീംകോ​ട​തി വി​ധി​യി​ൽ പ്ര​തി​ക​രി​ക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. ഇ​ന്ന് പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തു​ള്ള പാ​ർ​ട്ടി​ക​ൾ അ​വ​ർ​ക്ക് അ​നു​കൂ​ല​മാ​യ വി​ധി വ​രു​മ്പോ​ൾ കോ​ട​തി​ക​ളെ പു​ക​ഴ്ത്തു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് അ​നി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

ഇ​ന്ത്യ​ൻ ഭ​ര​ണ​ഘ​ട​ന​ക്ക് അ​നു​സ​രി​ച്ച് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ഒ​രു ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ പ്ര​സ്ഥാ​ന​മാ​ണ് ഭാ​ര​തീ​യ ജ​ന​താ പാ​ർ​ട്ടി . ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ എ​ല്ലാ നീ​തി​ന്യാ​യ വ്യ​വ​സ്ഥ​ക​ളെ​യും ന​മ്മ​ൾ ബ​ഹു​മാ​നി​ക്കു​ന്നു. ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ എ​ല്ലാ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളെ​യും ബ​ഹു​മാ​നി​ക്കു​ന്നു. അ​തി​ൽ പ്ര​തി​കൂ​ല​മോ അ​നു​കൂ​ല​മോ ആ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു പ്ര​സ​ക്തി​യി​ല്ലെ​ന്നും അ​നി​ൽ ആ​ന്‍റ​ണി പറഞ്ഞു.

Leave A Reply