ലോട്ടറി ചൂതാട്ടം മുക്കത്ത് ഒരാൾ പൊലീസ് പിടിയിൽ

മു​ക്കം: ലോ​ട്ട​റി ക​ട​യു​ടെ മ​റ​വി​ൽ ചൂ​താ​ട്ടം ന​ട​ത്തി​യ പ്രതി അറസ്റ്റിൽ. കു​മാ​ര​ന​ല്ലൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി സ​രു​ണി​​നെയാണ്  മു​ക്കം പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെയ്തത്. മു​ക്ക​ത്ത് ആ​ലി​ൻ ചു​വ​ട്ടി​ൽ ലോ​ട്ട​റി​ക്ക​ട​യി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് പ്രതി കു​ടു​ങ്ങി​യ​ത്. സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​ർ ലോ​ട്ട​റി ടി​ക്ക​റ്റി​ന്റെ അ​വ​സാ​ന അ​ക്ക​ങ്ങ​ൾ വെ​ച്ച് ‘എ​ഴു​ത്ത് ’ ലോ​ട്ട​റി ചൂ​താ​ട്ടം ന​ട​ത്തി​യ​തി​നാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. ഇ​യാ​ളി​ൽ​നി​ന്നു 6050 രൂ​പ​യും മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണും എ​ഴു​ത്ത് ലോ​ട്ട​റി​ക്ക് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന മ​റ്റ് ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു. മു​ക്കം എ​സ്.​ഐ ടി.​ടി. നൗ​ഷാ​ദ്, സീ​നി​യ​ർ സി​വി​ൽ പൊ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​രാ​യ ജ​ദീ​ര്‍ ചേ​ന്ദ​മം​ഗ​ലൂ​ർ, കെ.​എം. അ​നീ​സ് എന്നിവരടങ്ങിയ സംഘമാണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.
Leave A Reply