ആഭരണ മോഷണക്കേസ്: യുവതി അറസ്റ്റിൽ

ത​ല​ശ്ശേ​രി: വീ​ട്ടി​ന​ക​ത്ത് സൂ​ക്ഷി​ച്ച ഡ​യ​മ​ണ്ട് അ​ട​ക്ക​മു​ള​ള സ്വ​ർ​ണാ​ഭ​ര​ണം മോ​ഷ​ണം പോ​യ​താ​യി പ​രാ​തി. സം​ഭ​വ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് വീ​ട്ടി​ൽ ജോ​ലി​ക്കെ​ത്തി​യ ത​മി​ഴ്നാ​ട് സേ​ലം സ്വ​ദേ​ശി​നി വി​ജ​യ​ല​ക്ഷ്മി​യെ (45) ത​ല​ശ്ശേ​രി എ​സ്.​ഐ സ​ജേ​ഷ് സി. ​ജോ​സി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള പൊ​ലീ​സ് സം​ഘം അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. ചി​റ​ക്ക​ര എ​ര​ഞ്ഞോ​ളി പാ​ല​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ ആ​രി​ഫ​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ലാ​ണ് മോ​ഷ​ണം നടന്നത്. 4,40,000 രൂ​പ​യോ​ളം വി​ല​വ​രു​ന്ന ആ​റേ​കാ​ൽ പ​വ​ൻ തൂ​ക്ക​മു​ള്ള സ്വ​ർ​ണ​ചെ​യി​നും ഒ​ന്ന​ര പ​വ​ൻ തൂ​ക്ക​മു​ള്ള ഡ​യ​മ​ണ്ട് ലോ​ക്ക​റ്റും മോ​ഷ്ടി​ച്ചെ​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി.

ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​സം 30നും ​ആ​ഗ​സ്റ്റ് ര​ണ്ടി​ന് 11 മ​ണി​ക്കു​മി​ട​യി​ലാ​ണ് ആ​ഭ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ കാ​ണാ​താ​യ​തെ​ന്ന് പരാതിയിൽ പറയുന്നു. വീ​ട്ടു​കാ​രി രേ​ഷ്മ സാ​ജി​ദാ​ണ് ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് പൊ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യ​ത്. വി​ജ​യ​ല​ക്ഷ്മി​യാ​ണ് വീ​ട്ടി​ൽ ശൂ​ചീ​ക​ര​ണ ജോ​ലി ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​ത്. ആ​ഭ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ കാ​ണാ​താ​യ​തോ​ടെ വി​ജ​യ​ല​ക്ഷ്മി വീ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ സം​ശ​യ നി​ഴ​ലി​ലാ​യി.  വീ​ട്ടു​കാ​ർ​ത​ന്നെ യു​വ​തി​യെ  വി​ളി​ച്ചു​വ​രു​ത്തി പൊ​ലീ​സി​ന് കൈ​മാ​റു​ക​യും ചെയ്തു. പൊ​ലീ​സ് ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്യ​ലി​ൽ ഇ​വ​ർ കു​റ്റം സമ്മതിച്ചു. തൊ​ണ്ടി​മു​ത​ലു​ക​ൾ ഒ​ളി​പ്പി​ച്ച സ്ഥ​ല​ത്തു​നി​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് കണ്ടെടുത്തിട്ടുണ്ട്. പൊ​ലീ​സ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ എം. ​അ​നി​ലി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ് കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply