അ​ശ​ര​ണ​രാ​യ വയോ ദ​മ്പ​തി​ക​ളു​ടെ സം​ര​ക്ഷ​ണം ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത് വെ​ൽ​ഫെ​യ​ർ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ൻ ട്ര​സ്റ്റ്

ക​രു​മാ​ല്ലൂ​ർ: അ​ശ​ര​ണ​രും വാ​ർ​ധ​ക്യ സ​ഹ​ജ രോ​ഗ​പീ​ഡ​ക​ൾ കൊ​ണ്ട് പ്ര​യാ​സ​ത്തി​ലാ​യ​വ​രു​മാ​യ വയോ ദ​മ്പ​തി​ക​ളു​ടെ സം​ര​ക്ഷ​ണം ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത് വെ​ൽ​ഫെ​യ​ർ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ൻ ട്ര​സ്റ്റ്. പെ​രു​മ്പാ​വൂ​ർ ക​ണ്ട​ന്ത​റ​യി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന മു​ഹ​മ്മ​ദ് (85), ഭാ​ര്യ ബീ​വി (75) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ്​ ട്ര​സ്റ്റ് ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത​ത്. മു​ഹ​മ്മ​ദ് കി​ട​പ്പു രോ​ഗി​യാ​ണ്. ഭാ​ര്യ ബീ​വി പ്ര​മേ​ഹം ബാ​ധി​ച്ച് കാ​ഴ്ച ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട​വ​രു​മാ​ണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കി​ട​പ്പു​രോ​ഗി​യാ​യ ഭ​ർ​ത്താ​വി​നെ പ​രി​ച​രി​ക്കാ​ൻ ബീ​വി​ക്ക് സാ​ധി​ക്കു​ന്നി​ല്ല. കി​ട​പ്പു​രോ​ഗി​യാ​യ മു​ഹ​മ്മ​ദി​ന്‍റെ ശ​രീ​ര​ത്തി​ലെ വ്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഉ​റു​മ്പ് അ​രി​ക്കു​ന്ന അ​വ​സ്ഥ​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​വ​രു​ടെ ദ​യ​നീ​യ അ​വ​സ്ഥ മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി വെ​ൽ​ഫെ​യ​ർ അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ൻ ട്ര​സ്റ്റ് ഇ​വ​രെ ഉ​ട​നെ ത​ന്നെ ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം രാ​ത്രി​യാ​ണ് ഇ​രു​വ​രെ​യും സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​ച്ച​ത്.  വൃ​ദ്ധ​സ​ദ​ന​ത്തി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച ഉ​ട​ൻ ഇ​വ​ർ​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ പ​രി​ച​ര​ണ​വും ചി​കി​ത്സ​യും നൽകി.  നിലവിൽ ട്ര​സ്റ്റി​ന് കീ​ഴി​ലെ വൃ​ദ്ധ​സ​ദ​ന​ത്തി​ൽ ആ​ണ് ഇ​രു​വ​രും ഇപ്പോഴുള്ളത്.

Leave A Reply