മദ്യലഹരിയിൽ യുവാവിന്‍റെ തലക്കടിച്ചയാൾ പിടിയിൽ

ക​ഴ​ക്കൂ​ട്ടം: മ​ദ്യ​ല​ഹ​രി​യി​ൽ യു​വാ​വി​ന്‍റെ ത​ല​ക്ക​ടി​ച്ച് പ​രി​ക്കേ​ൽ​പി​ച്ച പ്ര​തി പി​ടി​യി​ൽ. തു​മ്പ സ്വ​ദേ​ശി നി​യാ​സി​നെ​യാ​ണ് തു​മ്പ പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ഇ​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞ 28ന് ​വൈ​കീ​ട്ട് 6.30ഓ​ടെ ക​ഴ​ക്കൂ​ട്ടം യു.​എ​സ്.​ടി ഗ്ലോ​ബ​ലി​ന് സ​മീ​പ​മു​ള്ള ബാ​റി​ൽ മ​ദ്യ​പി​ച്ച നി​യാ​സ് അ​വി​ടെ​വ​ച്ച് മ​റ്റൊ​രാ​ളു​മാ​യി വാക്കുതർക്കമുണ്ടായതിനെ  തു​ട​ർ​ന്ന് അ​യാ​ളു​ടെ ത​ല​ക്ക​ടി​ച്ച് മാ​ര​ക​മാ​യി പരിക്കേൽപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.സി.​സി.​ടി.​വി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പൊ​ലീ​സ് തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞ​ത്. തു​മ്പ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ​രി​ധി​യി​ലെ സ്ഥി​രം കു​റ്റ​വാ​ളി​യാ​ണ് നി​യാ​സ്. സൈ​ബ​ർ സ​ബ് ഡി​വി​ഷ​ൻ അ​സി​സ്റ്റ​ൻ​റ് ക​മീ​ഷ​ണ​ർ പൃ​ഥ്വി​രാ​ജി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ തു​മ്പ എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ ശി​വ​കു​മാ​ർ എ​സ്.​ഐ​മാ​രാ​യ ദി​നേ​ശ്, സു​രേ​ഷ്, സി.​പി.​ഒ സു​നി​ൽ എന്നിവരടങ്ങിയ സംഘമാണ് പ്രതിയെ പിടികൂടിയത്.

Leave A Reply