എ​ന്തു​ സം​ഭ​വി​ച്ചാ​ലും ക​ര്‍​ത്ത​വ്യം അ​തേ​പ​ടി തു​ട​രും- രാ​ഹു​ൽ ഗാന്ധി

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: എ​ന്തു​സം​ഭ​വി​ച്ചാ​ലും ത​ന്‍റെ ക​ര്‍​ത്ത​വ്യം അ​തേ​പ​ടി തു​ട​രു​മെന്ന് കോൺഗ്രസ് നേതാവ് രാ​ഹു​ൽ ഗാന്ധി.

മോ​ദി പ​രാ​മ​ർ​ശ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​പ​കീ​ർ​ത്തി​ക്കേ​സി​ൽ പ​ര​മാ​വ​ധി ശി​ക്ഷ ന​ൽ​കി​യ വി​ചാ​ര​ണ​ക്കോ​ട​തി ഉ​ത്ത​ര​വ് സു​പ്രീം​കോ​ട​തി സ്റ്റേ ​ചെ​യ്ത​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ പ്ര​തി​ക​രിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. ഇ​ന്ത്യ എ​ന്ന ആ​ശ​യം സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​മെ​ന്നും രാ​ഹു​ല്‍ ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ൽ കു​റി​ച്ചു.

അ​പ​കീ​ര്‍​ത്തി​ക്കേ​സി​ലെ സൂ​റ​ത്ത് കോ​ട​തി വി​ധി ഗു​ജ​റാ​ത്ത് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി സ്‌​റ്റേ ചെ​യ്യാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് രാ​ഹു​ല്‍ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ച്ച​ത്. ജ​സ്റ്റീ​സ് ബി.​ആ​ര്‍. ഗ​വാ​യ്, ജ​സ്റ്റീ​സ് പി.​എ​സ്. ന​ര​സിം​ഹ, ജ​സ്റ്റീ​സ് സ​ഞ്ജ​യ് കു​മാ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ ബെ​ഞ്ചാ​ണ് കേ​സ് പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച​ത്.

രാ​ഹു​ലി​നു പ​ര​മാ​വ​ധി ശി​ക്ഷ ന​ല്‍​കി​യ​തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണം എ​ന്താ​ണെ​ന്ന് വി​ചാ​ര​ണ​ക്കോ​ട​തി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യു​ടെ ന​ട​പ​ടി. ഇ​തോ​ടെ ലോ​ക്‌​സ​ഭാ എം​പി സ്ഥാ​ന​ത്തു​നി​ന്നു​ള്ള രാ​ഹു​ലി​ന്‍റെ അ​യോ​ഗ്യ​ത നീ​ങ്ങും.

Leave A Reply