അ​ഞ്ചു​ച​ങ്ങ​ല പ്ര​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന്​ അ​ല്‍ബി​സി​യ മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ മു​റി​ച്ച് ക​ട​ത്തി​യ​താ​യി പ​രാ​തി

വെ​ള്ള​റ​ട: ജ​ല​സേ​ച​ന വ​കു​പ്പി​ന്റെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ലു​ള്ള നെ​യ്യാ​ര്‍ഡാം അ​ഞ്ചു​ച​ങ്ങ​ല പ്ര​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന്​ അ​ല്‍ബി​സി​യ മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ മു​റി​ച്ച് ക​ട​ത്തി​യ​താ​യി പ​രാ​തി. ക​ഴി​ഞ്ഞ 13ന് ​കാ​ലാ​ട്ടു​കാ​വ് നി​ന്ന്​ അ​ഞ്ച്​ മ​ര​ങ്ങ​ൾ ആണ് മു​റി​ച്ചു​ക​ട​ത്തിയത്. സംഭവത്തിൽ നെ​യ്യാ​ര്‍ഡാം പൊ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു.

അതേസമയം, നേ​ര​ത്തെ​യും ഇ​വി​ടെ മ​രം മു​റി ന​ട​ന്നി​രു​ന്നു. ആ​ഞ്ഞി​ലി, പ്ലാ​വ്, തേ​ക്ക് ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള മ​ര​ങ്ങ​ൾ ഇ​വി​ടെ​നി​ന്ന്​ സ്വ​കാ​ര്യ വ്യ​ക്തി​ക​ള്‍ മു​റി​ച്ചെ​ന്ന് നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ ആ​രോ​പി​ച്ചു. 3000 രൂ​പ​ക്കാ​ണ് സ്വ​കാ​ര്യ വ്യ​ക്തി അ​ല്‍ബി​സി​യ മ​രം വി​റ്റ​ത്. നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ ന​ട്ടു​വ​ള​ര്‍ത്തി​യ മ​ര​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഇ​വ​യൊ​ക്കെ. ഇ​റി​ഗേ​ഷ​ന്‍ വ​കു​പ്പി​ന്റെ പ​രി​ധി​യി​ലു​ള്ള​താ​ണ് അ​ഞ്ചു​ച​ങ്ങ​ല പ്ര​ദേ​ശം.

അ​ല്‍ബി​സി​യ മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ മു​റി​ച്ചു​മാ​റ്റി​യ സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ നെ​യ്യാ​ര്‍ ഡാം ​പൊ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു. 3000 രൂ​പ​ക്ക്​ മ​രം വാ​ങ്ങി​യ വ്യ​ക്തി ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ ര​ണ്ടു​പേ​രാ​ണ് പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ലു​ള്ള​തെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. വി​ല കൂ​ടി​യ​തോ സം​ര​ക്ഷി​ത ഇ​ന​ത്തി​ല്‍പെ​ടു​ന്ന​തോ ആ​യ മ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ഒ​ന്നു​മി​ല്ലെ​ന്ന്​ പൊ​ലീ​സും ജ​ല​സേ​ച​ന വ​കു​പ്പ് അ​ധി​കൃ​ത​രും പ​റ​ഞ്ഞു.

 

Leave A Reply