പി​ക്ക​പ്പ് വാ​നും ബൈ​ക്കും കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് അപകടം: യു​വാ​വ് മ​രി​ച്ചു

വ​ണ്ടി​പ്പെ​രി​യാ​ർ: ക​ക്കി​ക്ക​വ​ല​യ്ക്കു സ​മീ​പം പി​ക്ക​പ്പ് വാ​നും ബൈ​ക്കും കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് ബൈ​ക്ക് യാ​ത്ര​ക്കാ​ര​നാ​യ യു​വാ​വ് മ​രി​ച്ചു. മു​റി​ഞ്ഞ​പു​ഴ പു​ന്നൈ​ക്ക​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ നാ​രാ​യ​ണ​ന്‍റെ മ​ക​ൻ മ​നു (23) ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.

ഇ​ന്ന​ലെ രാ​ത്രി എ​ട്ടോ​ടെ​യാ​ണ് അ​പ​ക​ടം ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്. വ​ണ്ടി​പ്പെ​രി​യാ​റി​ൽ ​നി​ന്നു വാ​ളാ​ടി​യി​ലേ​ക്ക് പോ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന മ​നു ക​ക്കി​ക​വ​ല​യ്ക്കു സ​മീ​പം ലോ​റി​യെ ഓ​വ​ർ​ടേ​ക്ക് ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​നി​ടെ എ​തി​രേ വ​ന്ന പി​ക്ക​പ്പ് വാ​നു​മാ​യി കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ലോ​റി​യു​ടെ അ​ടി​യി​ലേ​ക്കു തെ​റി​ച്ചു​വീ​ണ മ​നു സം​ഭ​വ​സ്ഥ​ല​ത്തു​ത​ന്നെ മ​രിക്കുകയായിരുന്നു.

മൃ​ത​ദേ​ഹം വ​ണ്ടി​പ്പെ​രി​യാ​ർ സാ​മൂ​ഹി​കാ​രോ​ഗ്യ കേ​ന്ദ്രം മോ​ർ​ച്ച​റി​യി​ൽ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുകയാണ്. വ​ണ്ടി​പ്പെ​രി​യാ​ർ വാ​ളാ​ടി​യി​ലെ ക​ളി​ത്തോ​ഴ​ൻ എ​ന്ന പ​ച്ച​ക്ക​റി വാ​ഹ​ന​ത്തി​ലെ ഡ്രൈ​വ​റാ​യി​രു​ന്നു മ​നു. ഇ​ന്ന് പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ട​ത്തി​നു ശേ​ഷം മൃ​ത​ദേ​ഹം ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ​ക്ക് വി​ട്ടു​ന​ൽ​കും. മാ​താ​വ്: സു​ശീ​ല. സ​ഹോ​ദ​ര​ങ്ങ​ൾ: മ​നീ​ഷ, വി​ഷ്ണു.

Leave A Reply