സിവി കുമാർ പിസ്സ 4 പ്രഖ്യാപിച്ചു

 

നിർമ്മാതാവും നടനും സംവിധായകനുമായ സി വി കുമാർ പിസ്സ ഫിലിം സീരീസിലെ അടുത്ത ചിത്രമായ പിസ്സ 4 പ്രഖ്യാപിച്ചു. ചിത്രത്തിന്റെ അഭിനേതാക്കളെയോ അണിയറക്കാരെയോ ടൈറ്റിൽ വിവരങ്ങളെയോ അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും ഫ്രാഞ്ചൈസിയിലെ നാലാമത്തെ ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണം അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഒരു ഔദ്യോഗിക പത്രക്കുറിപ്പ് പ്രകാരം, “പിസ്സയുടെ മൂന്ന് ഭാഗങ്ങളുടെ വിജയം ഞങ്ങളെ പ്രചോദിപ്പിക്കുന്നു, ആരാധകരുടെ സ്നേഹത്തിനും ഗുണനിലവാരമുള്ള ഉള്ളടക്കത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുമെക്കും നന്ദി. അതിനാൽ അവരുടെ പ്രതീക്ഷകൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി, പിസ്സയുടെ നാലാം ഭാഗം ആരംഭിക്കും., അഭിനേതാക്കൾ, സാങ്കേതിക ടീം എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രഖ്യാപനം ഉടൻ ഉണ്ടാകും.”

11 വർഷം മുമ്പ് പിസ്സ ഫിലിം ഫ്രാഞ്ചൈസി ആരംഭിച്ചു, കാർത്തിക് സുബ്ബരാജിന്റെ അതേ പേരിൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്തു. വിജയ് സേതുപതിയും രമ്യാ നമ്പീശനും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച ചിത്രം മികച്ച നിരൂപക പ്രശംസയ്ക്കും വാണിജ്യ വിജയത്തിനും സാക്ഷ്യം വഹിച്ചു.

ഫ്രാഞ്ചൈസിയിലെ രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമായ പിസ 2: ദി വില്ല സംവിധാനം ചെയ്തത് ദീപൻ ചക്രവർത്തിയാണ്. അശോക് സെൽവനും സഞ്ചിത ഷെട്ടിയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചതിനാൽ ഒറിജിനലുമായി വലിയ ബന്ധമൊന്നും ചിത്രത്തിനില്ലായിരുന്നു. അശോക് സെൽവൻ ഒരു എഴുത്തുകാരന്റെ വേഷത്തിലാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്.

പിസ്സ 3: ദ മമ്മി അടുത്തിടെ ജൂലൈ 28 ന് തിയറ്ററുകളിൽ എത്തി. അശ്വിൻ കാക്കുമാനുവും പവിത്ര മാരിമുത്തുവും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച ചിത്രം മോഹൻ ഗോവിന്ദാണ് സംവിധാനം ചെയ്തത്. പിസ്സ 2 ഉം 3 ഉം യഥാർത്ഥ ചിത്രം കണ്ട വിജയം കണ്ടിട്ടില്ല.

 

Leave A Reply