ഒന്നാം ടി20ഐ: തുടർച്ചയായി വിക്കറ്റുകൾ നഷ്ടമായത് ഞങ്ങൾക്ക് തിരിച്ചടിയായി, ക്യാപ്റ്റൻ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ

മധ്യ ഓവറുകളിൽ അതിവേഗം വിക്കറ്റുകൾ നഷ്ടമായതാണ് തന്റെ ആദ്യ ടി20യിൽ വീഴ്ച്ചയും അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുടെ പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനോട് നാല് റൺസിന്റെ നേരിയ തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങാനും കാരണമെന്ന് ഇന്ത്യൻ ടി20 ക്യാപ്റ്റൻ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ പറഞ്ഞു.

ആതിഥേയർ ടോസ് നേടി ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ അവരുടെ 20 ഓവറിൽ 149/6 എന്ന നിലയിൽ പരിമിതപ്പെടുത്തിയ ശേഷം, 28 ൽ നിന്ന് രണ്ട് ഓപ്പണർമാരെയും നഷ്ടമായതിന് ശേഷം, തിലക് വർമ്മ (39) അവരെ 77 എന്ന നിലയിൽ എത്തിച്ചതോടെ ഇന്ത്യ ഭയാനകമായ തുടക്കത്തിൽ നിന്ന് കരകയറിയതായി തോന്നി. ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയും (19) സഞ്ജു സാംസണും (12) 36 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ട് പങ്കിട്ട് 113/4 എന്ന നിലയിലെത്തി.

എന്നാൽ മൂന്ന് പന്തുകൾക്കുള്ളിൽ 113 എന്ന ഒരേ സ്‌കോറിൽ പാണ്ഡ്യയെയും സാംസണെയും ഇന്ത്യക്ക് നഷ്ടമായി, ഒടുവിൽ 20 ഓവറിൽ 145/9 എന്ന നിലയിൽ ഒതുങ്ങി. പാണ്ഡ്യയെ ജേസൺ ഹോൾഡറുടെ പന്തിൽ പുറത്താക്കി (2-19) സാംസൺ റണ്ണൗട്ടായി. തുടർച്ചയായി രണ്ട് വിക്കറ്റുകൾ നഷ്ടമായത് മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യയുടെ തകർച്ചയ്ക്ക് കാരണമായെന്ന് പാണ്ഡ്യ പറഞ്ഞു.

“കളിയിലുടനീളം, ഞങ്ങൾ നിയന്ത്രണത്തിലായിരുന്നു. ടി20 ക്രിക്കറ്റിൽ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമായാൽ, മൊത്തത്തിൽ പിന്തുടരുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടാകുമെന്ന് ഞാൻ എപ്പോഴും വിശ്വസിക്കുന്നു. രണ്ട് വിക്കറ്റുകൾ [തുടർച്ചയായി] നഷ്‌ടപ്പെട്ടപ്പോൾ അത് ഞങ്ങൾക്ക് ചിലവായി. വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന മത്സരത്തിന് ശേഷമുള്ള അവതരണ ചടങ്ങിനിടെ പാണ്ഡ്യ പറഞ്ഞു.

 

Leave A Reply