ബംഗ്ലാദേശ് താരം തമീം ഇഖ്ബാൽ ഏകദിന ഫോർമാറ്റിൽ ദേശീയ ടീമിന്റെ നായകസ്ഥാനം ഒഴിഞ്ഞു

ബംഗ്ലാദേശ് താരം തമീം ഇഖ്ബാൽ ഏകദിന ഫോർമാറ്റിൽ ദേശീയ ടീമിന്റെ നായകസ്ഥാനം ഒഴിഞ്ഞു. ടീം മാനേജ്മെന്റുമായുള്ള വീഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം 34 കാരനായ അദ്ദേഹം അടുത്തിടെ അന്താരാഷ്ട്ര വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും പ്രധാനമന്ത്രി ഷെയ്ഖ് ഹസീനയുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തിയ ശേഷം ഉടൻ തന്നെ തന്റെ തീരുമാനം മാറ്റി.

സംഭവത്തിന് ശേഷം ബംഗ്ലാദേശ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് (ബിസിബി) ചെയർമാൻ നസ്മുൽ ഹസ്സൻ, സ്ഥിതിഗതികൾ പരിഹരിക്കാൻ മാനേജ്മെന്റ് എല്ലാം ചെയ്യാൻ തയ്യാറാണെന്നും ക്രിക്കറ്റ് താരം പരിക്ക് നേരിടുന്നതിനാൽ തമീമിനെ പരിപാലിക്കുമെന്നും സ്ഥിരീകരിച്ചു. സ്ഥിതിഗതികൾ അനുസരിച്ച്, അദ്ദേഹത്തിന് കൃത്യസമയത്ത് സുഖം പ്രാപിക്കാൻ കഴിയില്ല, അതിനാൽ പാകിസ്ഥാനിലും ശ്രീലങ്കയിലും നടക്കാനിരിക്കുന്ന ഏഷ്യാ കപ്പിൽ നിന്ന് പുറത്തായി.

റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ഹോം പരമ്പരയ്ക്ക് മുമ്പ് തമീം സുഖം പ്രാപിക്കുമെന്നും വരാനിരിക്കുന്ന ഏകദിന ലോകകപ്പിന് പൂർണ യോഗ്യനാകുമെന്നും ബിസിബി പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പരിക്കിനെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ വേണ്ടത്ര അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ഇല്ലെങ്കിലും ക്രിക്കറ്റ് താരം യഥാസമയം മെച്ചപ്പെടുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷ.

Leave A Reply